Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยมาดูกันหน่อยครับทุกคน X3 หรือ X4 ดี งบจำกัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยมาดูกันหน่อยครับทุกคน X3 หรือ X4 ดี งบจำกัด

ช่วยมาดูหน่อยนะคับ
    ตัวเลือกมีดังนี้ งบจำกัดอะคับ
    1. ECS BLACKSERIES A780GM-A + Phenom9550 (vga on)
    2. Abit Ax78 + Phenom8650 +7300Gt Maxx

เลือกไม่ถูกเลยอะคับ
    รบกวนด้วยคับ
    เน้น multitasking มากๆ (รัน หลาย user) ไม่คล๊อกใดๆทั้งสิ้นนะคับ

ขอบคุณทุกคนคับ

2 ครับ

Comment

ถ้าจะเล่นเกมส์ไม่น่าเล่นทั้งคู่ครับ (แต่ตัวล่างเล่นเกมส์ดีกว่า) แต่ถ้าทำงาน แปลงวิดีโอ ฯลฯ เลือกตัวบนครับ

(ถ้าเอามา OC ก็เลือกตัวล่าง)

อีกทางเลือกก็คือ Q6600 ครับ อิอิอิ
      Last edited by papababa; 21 May 2008, 23:33:35.

Comment

ผมว่าตัวล่างอ่ะ

Comment

multitasking

ทำอะไรกันบ้างละ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            multitasking

ทำอะไรกันบ้างละ
            V2D ไรท์หนัง renderหนัง ในเวลาเดียวกัน คับ

Comment

Abit Ax78

Comment

อันที่2 กับ 9550

Comment

Working...
                X