Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B ใช้งานมา 13 วัน พรุ่งนี้อยากเอาไปเคลม เขาจะให้เคลมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B ใช้งานมา 13 วัน พรุ่งนี้อยากเอาไปเคลม เขาจะให้เคลมไหมครับ

หลายๆคนอาจจะเคยเห็นผมตั้งกระทู้บ่อยๆแล้ว

เรื่อง M3A บอร์ด ที่ มีปัญหา เรื่อง Driver การ์ด Lan นะครับ

แต่ผมซื้อมาเมื่อวันศุกร์ ที่แล้วๆ ก็คือ ถ้าถึงวันศุกร์นี้ก็จะครบ 2 อาทิตย์

คิดว่าทางร้านจะให้เคลมไหมครับ แบบเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลย

ไม่อยากให้เขามาแก้ หรือลงโปรแกรมไรให้อะ เพราะเดี๋ยวผมกลับบ้านมา

ก็ต้องเป็นอีกอยู่ดี

ให้ทางร้านเค้าเช็คพอร์ตแลนให้ก่อนครับ ถ้าเป็นไปได้ให้เค้าใช้วิธีเช็คโดยต่อแบบเล่นเน็ตไปด้วย ถ้าหากพอร์ตมีปัญหาจริง ยังไงๆเค้าก็ต้องเคลมให้ แต่มันเกิน 7 วันแล้วอ่า อาจจะได้ช้า ถ้าอยากให้ได้เร็วกว่านั้นก็พาเข้าศูนย์ด้วยตัวเองเลยดีกว่าครับ
    Last edited by microsoft™; 22 May 2008, 01:07:24.

Comment

แต่ทางร้าน บอก ตอนผมโทรไปหานะครับ

เขาบอกว่า ถ้า ตัว M/B มีปัญหา เดี๋ยวจะเคลมให้เลย

เปลี่ยนตัวใหม่ให้เลย ไม่ต้องไปเข้าศูนย์ เพราะยังไง พี่ก็ซื้อจากทางร้านเราไปครับ

ได้ยินแบบนี้ อุ่นใจมากๆครับ

แต่ก็ไม่รู้ว่า เขาหมายถึง 7 วันรึเปล่านะครับ

T-T

Comment

งั้นก็ต้องรีบเอาไปเคลมเลยครับ จะได้ใช้งานได้อย่างสบายใจด้วยครับท่าน

Comment

ไม่เกิน15วัน ส่วนใหญ่ทางร้านจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยครับ ถ้ามีของใน stock

Comment

Working...
          X