Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยครับ MSI 8800 GT มันเอ้อรึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยครับ MSI 8800 GT มันเอ้อรึเปล่า

อาการคือเวลาเล่นเกมที่หมอกควัน สีของควันมันจะเพี้ยนๆบางทีก้อมีภาพแตกบ้าง เช่น พวกเกมแข่งรถอะจะเป็นเหมือนกันทุกเกมเลย การ์ดจอก็ใช้เดิมๆไม่ได้คล็อกเลย ไดร์เวอร์ก้อลองหลายรุ่นละมันก้อเป็นอยู่ดี อัพเดทDX9 มันก็เป็นอีก แล้วมันเป็นอยู่ที่เฉพาะที่ด้วยนะตรงไหนมีหมอกมีควันมันจะเป็นตรงนั้นเลยอยากจะทราบว่ามันเป็นที่การ์ดจอหรือเพราะสาเหตุอื่น ผู้รู้หรือผู้เคยเป็นช่วยทีครับ..

น่าจะลองเซฟภาพมาใหม่เพื่อน ๆ ในนี้ช่วยกันวิเคราะห์นะครับ

Comment

ไฟไม่พอหรือป่าวนะ

Comment

Working...
      X