Announcement

Collapse
No announcement yet.

Catalyst™ Drivers 8.5 ออกแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Catalyst™ Drivers 8.5 ออกแล้วครับ

ปล่อยตกไปครับ
    Last edited by Wizardmans; 22 May 2008, 17:59:32.

ออกไวจริง

แก้อะไรบ้างอะนี้

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เด๋วนี้ ATI ออก Driver เดือนละ 1 หน จะแก้ ปัญหา ตาม ที่โพส ใน forums ของ AMD ครับ

Comment

.

Comment

จากที่ลอง Crysis เข้าได้ลื่น ปกติแล้วคับ
            แต่จอผม หรือ Driver ไม่รู้ปกติรึเปล่า ลบ Driver เก่าออกไป 8.4 เกลี้ยง restart 1 ที
            แล้วลง 8.5 ตัวนี้ แล้ว restart จอมันไม่ full หน่ะคับ ต้องปรับจอใหม่
            จอผม 22" Dell หน่ะคับ Font icon หน้า Desktop ก็เบลอๆ แปลกๆ ไม่รู้เหมือนกัน ท่านใดเป็นแบบผมม่างคับ
            ว่าจะกลับไปใช้ 8.4 เหมือนเดิมดีก่า

Comment

ผมอัพเดตรุ่นต่อรุ่นเลยครับ บางเกมยังแก้ไม่ได้เลย

Comment

8.4มันเป็นcrysis all highไม่ได้จริงๆ-_-" ลอง8.5ดู

Comment

รุ่น 8.5 นี้รองรับ 1080p24 แล้วครับผม เสียดายที่ผมไม่มีจอ หุหุ

Comment

Working...
                  X