Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอร้อนทำยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอร้อนทำยังไงดี

เปิด air ครับ ลดได้ประมาณ 10 องศา

อืม...

Comment

แล้วของผมละพัดลม100%ldle47ถึง50เล่นCrysis97ถึง101อะครับ

Comment

ผมเล่น Crysis แล้วภาพแตกๆ เป็นจุดเขียวๆด้วยครับ

พรุ่งนี้จะเอาไปเครมละ ครับ เซง

Comment

แก้ให้ถูด จุด ก็ ปิดซิ ครับ รับรองไม่ร้อน เลย gggg

Comment

Originally posted by yut1234 View Post
            แล้วของผมละพัดลม100%ldle47ถึง50เล่นCrysis97ถึง101อะครับ
            โหดไปมั้งครับ ของผมห้องร้อนๆเลยเนี่ย
            มัน 60/75 เองอ่ะ ฝนตกหน่อยๆ ก็ 58/73 สำหรับ Crysis นะ
            เกมอื่นไม่ค่อยเท่าไร 65-70

Comment

จิงๆครับว่างๆเดะถ่ายรูปมาให้ดู

Comment

ผมใช้ 9800GTX เล่นเกมส์นานๆภาพก็แตกเป็นจุดเขียวๆเหมือนกันเลย
                พอรีสตาร์ทวินโดว์บางทีก็เข้าไม่ได้ต้องรอให้การ์ดเย็นก่อน
                อาการอย่างนี้เครมได้มั๊ยคับ

Comment

Originally posted by intayanno View Post
                  ผมใช้ 9800GTX เล่นเกมส์นานๆภาพก็แตกเป็นจุดเขียวๆเหมือนกันเลย
                  พอรีสตาร์ทวินโดว์บางทีก็เข้าไม่ได้ต้องรอให้การ์ดเย็นก่อน
                  อาการอย่างนี้เครมได้มั๊ยคับ
                  ลองจัดการระบายความร้อนในเคสให้ดีก่อนครับ ถ้าไม่หายก็คงต้องเครม

Comment

Working...
                  X