Announcement

Collapse
No announcement yet.

เืลือกแรมมา oc ระหว่าง crucial กับ A-DATA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เืลือกแรมมา oc ระหว่าง crucial กับ A-DATA

crucial 8 ชิพ บัส 800 cl 4-4-4-12 กับ A-DATA Vitesta DDR2 800
    เลือกตัวไหนดีครับ เอามาคล็อกแต่พองาม ไม่โหดมาก
    ที่จริงมี crucial 8 ชิพ บัส 800 cl 4-4-4-12 อยู่แล้ว แต่มันเป็นแค่ 8 ชิพ ไม่รู้ว่าเปลี่ยนจะดีหรือเปล่า
    รบกวนแนะนำด้วยครับ หรือมีตัวอื่นดีกว่านี้ก็แนะนำยี่ห้อ รุ่นมาเลยครับ งบไม่เกิน 3500 บาทครับ

ตัวที่มีอยู่ก็แรงละนะ.... ไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้มั้ง

Comment

Crucial โลด

Comment

ตกลงถึงจะ 8 ชิพ ก็มีดีกรีดีกว่าใ่ช่ไหมครับ

Comment

ถ้าคล็อกไม่โหดมาก ตัวที่มีอยู่ก็แรงแล้วครับ
          แต่ถ้าเทียบ Vitesta ดูดีกว่า Crucail ตรงมีประกันเคลมในไทยได้ครับ

Comment

ไม่ต้องคิดมากครับ

เอาเป็นว่า ลอง clock ตัวที่มีอยู่ ถ้าได้ 1066 ไฟที่ 2.0-2.1 เป็นอันว่าดีมากครับ ไม่ต้องซื้อใหม่

และมีความเป็นไปมากได้ที่จะพาไปได้ 1200 ที่ 2.2-2.3

Comment

a dataตัวนี้คุ้รฃนๆว่าชิพd9gmhมั้งครับมันแรงต่างกันไม่มากหรอกครับ

Comment

ถ้าเป็น ADATA ตัวนี้ ก็น่าเล่นคับ D9GMH ประกันในบ้านเรา 16 ชิพด้วย ส่วนเรื่องราคาคงต้องถาม TK แล้วคับ

Comment

Working...
                X