Announcement

Collapse
No announcement yet.

-แนะนำร้านประกอบคอมที่พันทิพย์ให้ที่นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -แนะนำร้านประกอบคอมที่พันทิพย์ให้ที่นะ

-แนะนำร้านประกอบคอมที่พันทิพย์ให้ที่นะ
    จะซื้อ ครบชุดเลย
    ขอเน้นที่พันทิพย์ บริการดี หลังการขายด้วยนะ (ไม่ฟันนะ)
    แนะนำประกันด้วยนะ อันไหนดี LTประกันตลอดชีพจิง มั้ย

ร้านประกอบcom

june mornitor ชั้นM 081-255-
    5538

Comment

ไม่ค่อยกล้าแนะนำครับ เดียวฟรุค เข้าตัวเองครับ ผมเคยโดยมาแล้ว
      อย่างไงลองไปเดินคุยดูครับ

Comment

เหะๆๆๆ

หาเพือ่น ทำเป็นประกอบให้

เก็บงานเนี้ยบ กว่าร้านแน่นอน

แค่เสียเวลาหน่อย

Comment

Originally posted by botun View Post
          เหะๆๆๆ

หาเพือ่น ทำเป็นประกอบให้

เก็บงานเนี้ยบ กว่าร้านแน่นอน

แค่เสียเวลาหน่อย
          ผมเห็นด้วยครับ แต่ไม่มีเพื่อนที่ประกอบเป็นอะครับ

Comment

ผมประกอบให้เอาปะ

Comment

คุณ Wikorn พูดจริงป่ะ

Comment

sigคุณWikornจงใจพิมผิดป่าวอะครับ

Comment

จริงดิ แต่ต้องยกมาให้ผมนะ เดียวจะบอกวันที่ผมว่าง ปีใหม่ไม่มีที่ไปเซ็ง หาไรทำดีกว่า อิอิ

Comment

Originally posted by Sg.Winters View Post
                    sigคุณWikornจงใจพิมผิดป่าวอะครับ
                    ครับ tor ผมต้องการให้เป็นแบบนั้น
                    ท่านเป็นคนที่ 2ที่ทักผมครับ

Comment

Originally posted by wikorn
                      ผมประกอบให้เอาปะ
                      ใจดีจริงๆ กำลังหาคนช่วยประกอบ18เครื่อง
                      ท่านwikornสนใจป่าวครับ
                      อิอิ

Comment

ไม่ไหวมั้งครับ 18 เครื่อง ลงโปรแกรมด็หมดวันแล้ว ปีใหม่ผมว่างวันเดียวที่เป็น วันฟรีแรน อะ

เครื่อง 2เครื่อง พอได้ครับ เดียว OC แถมด้วย อิอิ เลี้ยงข้าวมือนะ55

Comment

แนะนำร้านeliteชั้น4อ่ะครับ ทุกอย่างก็พอใช้นะ แต่ของบางอย่างแพงก่าร้านjib30-50บาท ต่อๆหน่อยและกันครับ จริงๆน่ะถ้าเพื่อนซี้ๆผม ผมก็ประกอบให้ทุกที หนุกดีครับ แต่ถ้าไม่ซี้ไม่กล้าประกอบให้อ่ะ กัวมันเดี้ยงแล้วเสียหน้า

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            ครับ tor ผมต้องการให้เป็นแบบนั้น
                            ท่านเป็นคนที่ 2ที่ทักผมครับ
                            แล้วทำไมถึงจงใจพิมพ์ผิดอ่าครับ ??

เง็ง

Comment

Originally posted by Sg.Winters View Post
                              เขาพิมพ์ผิดตรง"ใหน" ??

Comment

Working...
                              X