Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในกทม.หาซื้อ Dell ได้ที่ไหนบ้างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในกทม.หาซื้อ Dell ได้ที่ไหนบ้างครับ?

พอดีผมได้ยินมาว่า...มีหลายร้านเป็นตัวแทนจำหน่าย Dell แล้ว...

อยากจะทราบว่ามีร้านไหน ที่ไหนบ้างครับ?

หรือขอเบอร์สั่งซื้อ Dell ทีครับ

ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้ว ท่านใดทราบช่วยบอกหน่อยได้ไหม

Comment

ทำไมถึงอยากได้ Dell กันจังรู้ว่า ยี่ห้อดีนะครับแต่ Service มันน้อยอ่ะ แคลมของนานนะ

Comment

ดูจากโบชัวร์ เค้าบอกให้โทรสั่งเอาอะครับ เบอรโทร 1800-060-023 จันทร์-ศุกร์ 8.00-17.00น. แต่ถ้าใช้มือถือ โทร 001-800-601-5605 (ดูจากโบชัวร์มานะครับ ยังงงๆกะเบอร์อยู่เหมือนกัน ^_^)

Comment

มีขายตามร้านขายยาทั่วไปครับ อิอิ

มีขายตามร้าน IT ทั่วไปแล้วล่ะครับ

เห็นคนเขาว่านะครับ บริการหลังการขายเขาดีอ่ะ

อันนี้ผมไม่รู้นะ บริการถึงหัวกระไดบ้านเลย

Comment

ที่ฟิว บางแค มีนะ ผมเดินไปถามที่ร้าน Bixxxshop เค้าว่ามีเซลของ Dell อยู่

Comment

Working...
            X