Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซงโดน Creative ด่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซงโดน Creative ด่า

ใช้ของเก่าแล้วผิดด้วยเหรอมาด่าเราตกรุ่นซะงั้น
    Attached Files

ผมก็ใช่รุ่นนี้อยู่ -*-

Comment

เป็นเรื่องปรกติครับ

Comment

อ่าท่านพอดีจะซื้อคอมใหม่แล้วจะลง Vista ครับแต่พอจะเข้าไปโหลด Driver มันก็ขึ้นหน้านี้ไม่ทราบตอนนี้โหลดที่ไหนได้บ้างครับ

Comment

"กรุณารับทราบ.." -*- ... พูดมาได้นะ
          แต่ถ้าเป็นภาษาอังกฤษจะรู้สึกเฉยๆ
          Last edited by estrellas; 23 May 2008, 15:59:04.

Comment

Originally posted by romeo View Post
            อ่าท่านพอดีจะซื้อคอมใหม่แล้วจะลง Vista ครับแต่พอจะเข้าไปโหลด Driver มันก็ขึ้นหน้านี้ไม่ทราบตอนนี้โหลดที่ไหนได้บ้างครับ
            http://files.filefront.com/SBL+VTDRV.../fileinfo.html

SBL_VTDRV_LB_2_10_0001A.exeตัวนี้ครับลองดู
            SB Live! series Vista Support Pack 1 นะครับ
            Last edited by fist007; 24 May 2008, 04:27:23.

Comment

ตกรุ่น แต่ผลิตมาขายไม่เลิกเลยนะ . . . ผมก็ใช้อยู่

Comment

KX เลยครับ

Comment

ที่บ้านเครื่องที่ยกให้น้องผมก็รุ่นนี้ครับ ซื้อมาเองตอนมันราคาพันเศษๆ

ขนาดฟังกับลำโพงกระป๋องสุดๆจริงตัวไม่กี่ร้อยที่ไม่รู้เรื่องซื้อมาเพราะเห็นว่ามันสวย เสียงยังฟังออกว่าดีขึ้นกว่า onboard พอประมาณ อิอิ

ไม่ผิดครับใ้ช้ต่อไปครับ

Comment

"สิ้นอายุใช้งาน" อิอิอิอิ

Comment

ลองเข้าใหม่สิครับ
                      ผมยังเข้ามาดาวน์โหลดได้อยู่เลย
                      ถึงจะเข้าไม่ได้ ก็ลองเข้าของประเทศอื่นเลยครับ
                      อย่างน้อย ก็ต้องมีบ้างแล่ะ ^_^

Comment

ไม่ตอบกลับไปล่ะครับว่า ที่ดักดานไช้ของเก่าอยู๋เนี้ย เพราะเองทำของไหม่ๆออกมาได้ห่วยชะมัด 555+

Comment

ของประเทศอื่นก็ไม่มีให้โหลดแล้วครับ

พยายามพังคับให้ซื้อใหม่ทางอ้อม

Comment

" สิ้นอายุใช้งาน " โห โหดร้ายมาก - * -

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                              ไม่ตอบกลับไปล่ะครับว่า ที่ดักดานไช้ของเก่าอยู๋เนี้ย เพราะเองทำของไหม่ๆออกมาได้ห่วยชะมัด 555+

Comment

Working...
                              X