Announcement

Collapse
No announcement yet.

*OFFLINE*เกมไหนมันสุดครับ BF2-BF2142-COD4-ASS.CREAD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *OFFLINE*เกมไหนมันสุดครับ BF2-BF2142-COD4-ASS.CREAD

คือผมจะหาซื้อมาเล่นน่ะครับอยากรู้ว่าเกมไหนมันที่สุดอ่ะครับ..เล่นแบบคนเดียวนะครับเพราะที่บ้านเน็ตไม่แรง
    ตอนนี้ผมซื้อcod4มาเล่นแล้วก็มันใช้ได้นะครับ..เลอยากรู้ว่าBFจะมันกว่ามั้ย
    อ่อแล้วเกมส์ASS.CREADมันเป็นเกมแนวไหนเหรอครับรู้แต่ว่าเป็นนักฆ่าช่วยอธิบายทีครับว่าแนวไหนใช้อาวุธอะไรในเกม
    **ขอบคุณจ้า**

พวก BF ตัดทิ้งไปได้เลยครับถ้าจะเล่นคนเดียวเกมมันทำมาไว้ออนไลน์ครับ ก็คงเหลือแต่ Assassin's Creed แหละ

Comment

Originally posted by detonator View Post
      พวก BF ตัดทิ้งไปได้เลยครับถ้าจะเล่นคนเดียวเกมมันทำมาไว้ออนไลน์ครับ ก็คงเหลือแต่ Assassin's Creed แหละ
      ฺBFผมคิดผิดคับที่ซื้อมา.........เอามาเล่นออฟไลน์ขนาดปรับสุดแล้วภาพยังมะได้เสี้ยว 1 ของ Crysis-*-

Comment

Originally posted by detonator View Post
        ตัดไม่ได้ครับ ตัดไม่ได้ เกมนี้แหละ ผมชอบที่สุดเลย โดยเฉพาะภาค 2

Comment

Originally posted by noom4477 View Post
          ตัดไม่ได้ครับ ตัดไม่ได้ เกมนี้แหละ ผมชอบที่สุดเลย โดยเฉพาะภาค 2
          เค้าเอามาเล่นแบบเล่นคนเดียวนะ

Comment

cod4 สมองกระจาย

Comment

ถ้าเป็น BF ภาคต่อไป น่าคิดครับ เพราะภาพสวยตระกาลตามาก
              ชื่อภาคของมันคือ Badcompany ครับ

ไม่รู้ว่ามันจะลง PC รึเปล่าง่ะนะ

Last edited by amppeter; 24 May 2008, 05:00:01.

Comment

ทั้งออนไลน์-ออฟไลน์ขอเลือก COD4

Comment

COD4ออนไลน ผมว่าเวลาเดิินมันแปลกๆนะ(จริงๆแล้วชอบBFมากกว่า) COD4 จขกท.ก็มีแล้ว เหลือแต่ASS.CREAD แหละคับ เพราะ2เกมส์ที่เหลือเล่นออนไลน์จะมันกว่า ลองไปหารูปเกมส์ใน gamespot ดูสิคับ จะได้ช่วยในการตัดสินใจ

Comment

ผมชอบ COD ครับ (สวยไม่สวยไม่เกี่ยง ขอมันส์ไว้ก่อนครับ)

Comment

Originally posted by kitv3 View Post
                      ฺBFผมคิดผิดคับที่ซื้อมา.........เอามาเล่นออฟไลน์ขนาดปรับสุดแล้วภาพยังมะได้เสี้ยว 1 ของ Crysis-*-
                      แต่ถ้าเล่นออนไลน์ Crysis ยังไม่ได้ครึ่งความมันส์ของ BF2 เลยด้วยซํ้าไป

Comment

เเต่เขาถาม ถึง ออฟไลน์ นะ

ปล.Cod4 เกมนี้เยี่ยมมากครับ

Comment

COD4

ภาพสวยแบบลื่นๆ

เนื้อเรื่องสุดแจ่ม

Comment

ชอบทุกเกมส์ครับ ฟรียิ่งดีเลย เอิ๊ก ๆ

Comment

cod4 อีกเสียงครับ

Comment

Working...
                              X