Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K-E WIFI กับ DK P35-T2RS เอามาลากเลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K-E WIFI กับ DK P35-T2RS เอามาลากเลือกตัวไหนดีครับ

ระหว่าง P5K-E WIFI กับ DK P35-T2RS เอามาลากเลือกตัวไหนดีครับ
    การใช้งานก็เล่นเน็ต เกมส์ เปิดโหลดบิตตลอดคืน เอามาลากเล่นๆแบบไม่โหดมาก
    จะเลือกตัวไหนดีครับ ตัวไหนทน หรือแรง แนะนำด้วยครับ

ชอบแบบปรับยากหรือปรับง่ายหละ....

Comment

ตัวปรับยากท่าทางจะแรงกว่านะครับ

Comment

แล้ว DK P35-T2RS ปรับยากมากไหมครับ

Comment

ยากมั้ย ?? ถามคุณ Zeroza สิ อิอิ

Comment

ถามผมก็ได้ครับ กรั่กๆ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
              แล้ว DK P35-T2RS ปรับยากมากไหมครับ
              ไม่ยากหรอกครับ เพียงแค่มันมีเมนูซอยย่อยออกมาเยอะกว่าปกติหรือบอร์ดทั่วๆไปพอสมควร
              โดยเฉพาะแรม มีค่าให้คอนฟิคกันสนุกมือเลยหละ แล้วคุณจะลืมคำว่า auto....

Comment

Originally posted by dears View Post
                ไม่ยากหรอกครับ เพียงแค่มันมีเมนูซอยย่อยออกมาเยอะกว่าปกติหรือบอร์ดทั่วๆไปพอสมควร
                โดยเฉพาะแรม มีค่าให้คอนฟิคกันสนุกมือเลยหละ แล้วคุณจะลืมคำว่า auto....
                ดูๆแล้วเริ่มมือใหม่อย่างผมคงจะงงแน่ๆ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                  ยากมั้ย ?? ถามคุณ Zeroza สิ อิอิ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                    ดูๆแล้วเริ่มมือใหม่อย่างผมคงจะงงแน่ๆ
                    มองในแง่ดี
                    ก็เป็นการดีซะอีกนะที่เราจะได้ศึกษาถึงเมนูการปรับแต่งที่เยอะขึ้น ทำให้ทราบถึงระบบการทำงานที่อาจจะซับซ้อนบ้าง
                    แต่ก็ไม่ได้ต่างกับบอร์ดตัวอื่นซักเท่าไหร่หรอกครับ มองว่าออกจะหนุกหนานซะอีก ที่มันบูตไม่ขึ้น.... หุหุ

Comment

DK P35-T2RS เนี่ยดีครับ ลึกลับซับซอน น่าค้นหาดีครับ

Comment

P5K-E WIFI ตัวที่อยากได้ไม่มีของแล้ว
                        คงต้่องเล่นดาร์ค หรือไม่ก็มอง ds3r อยู่ ต่างกันเยอะ แต่ราคาก็ต่าง เองไงดี...

Comment

Originally posted by zero_za View Post

Comment

ลังเล เลือกไม่ได้จะเอาอะไรดี

Comment

เล่นพี่มืดไปเลยครับ...อึดดี

Comment

Working...
                              X