Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว OC ทุกท่าน เบริน Orthos กันนานเท่าไหรครับถึงจะได้มั่นใจในความสเถียร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาว OC ทุกท่าน เบริน Orthos กันนานเท่าไหรครับถึงจะได้มั่นใจในความสเถียร

ตามนั้นเลยครับ ว่า ควร เบริน อย่างน้อย เท่าไหร

โหลด โปรแกรม Orthos ได้ ตามลิ้งเลยครับ อัพให้ละ สำหรับคนที่ยังไม่มีนะครับ
    โปรแกรมนี้ไม่ต้องติดตั้ง แค่ คลายซิบ แล้ว ใช้งานได้เลย

http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/rar
    Last edited by noAng; 26 May 2008, 17:32:41.

ยิ่งนานยิ่งดีอ่ะครับ ตอบไม่ถูกคำถามนี้ ไม่ OC ก็ เบรินซักครึ่งวัน มี เวลา ก็ข้ามวันเลยครับ จะได้มันใจว่าเสถียรสุดๆ

Comment

5นาที.... หุหุ

Comment

7 วัน อิอิ

Comment

Originally posted by big_1981 View Post
          7 วัน อิอิ

7วันที่ ลากไปเท่าไหร ครับ

Comment

ไม่เบรินครับ อิอิอิ

ใช้งานปรกติไม่ค้างไม่ดับเป็นใช้ได้

Comment

ผมมีวิธีเบิร์นที่รู้ผลเร็วกว่า orthos และ super pi 32M 2 threads ด้วยนะ

เสต็ปผม เริ่มจาก
              orthos 10นาที ผ่าน >>> super pi ผ่าน (ประมาณครึ่งชม.) >>> ริปหนัง 3-5นาที แฮ้ง+รีสตาร์ท แป๊บเดียวรู้ผล
              เดี๋ยวนี้ผมเลยตัด super pi ทิ้ง เทสเบื้องต้นด้วย orthos แล้วก็ลองริปหนังเลย

การตั้งค่าริปหนังผมก็
              source : vob mpeg-2 720x480 29.97fps
              deinterlacer : yadifmod+nnedi
              denoiser : fft3dgpu (ไม่เกี่ยวกับcpu แต่ผมชอบใส่ไว้ทุกครั้ง)
              x264 profile : CQ-ASP_Q2_eq(crf)

Comment

15 นาีที custom เอา 32>64

Comment

2 นาทีครับ แล้วใช้งานปกติ+เล่นเกมไม่ค้างก็โอเคแระครับ ^^"

Comment

Originally posted by dears View Post
                    5นาที.... หุหุ
                    ละดับอ่จารย์ ยัง 5 นาที แล้วแล้วจะไป ทำเพื่ออย่างรัย (ล้อเล่นครับ) oc ทีรัยไม่เคยลอดเลยครับ

Comment

20-30นาทีครับ ถ้าผ่านถือว่าใช้ได้

Comment

2

Comment

ผมเล่น Crysis ผ่านก็โอเคแล้ว

อ้อ...อยากรู้ว่าเทส Orthos แบบโหดสุดๆ เลือกตัวไหนหรือ

Comment

10 นาที

Comment

ไม่เคยเบิร์นเลยครับ

คล๊อคมาจับใช้เลย - w -'

สามารถโหลดได้จากไหนครับ อยากลองบ้าง T [] T

Comment

Working...
                              X