Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าเพื่อน ๆ ทุกคนใช้กระเป๋า Notebooks แบบไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าเพื่อน ๆ ทุกคนใช้กระเป๋า Notebooks แบบไหนบ้างครับ

อยากรู้ว่าเพื่อน ๆ ทุกคนใช้กระเป๋า Notebooks แบบไหนบ้างครับ

ใบนี้เป็นยี่ห้อ The North Face ครับ ราคาอยู่ที่ 1,000 บาท ใส่
    NoteBooks Acer Aspire 6920G ครับ

ช่วยตอบและโพตส์รูปให้ดูด้วยนะครับ

ของแถมมากับ Acer AS 4520G
    สะพายข้าง กากๆ (ใช้ได้เป็นพอ)

Last edited by TWK.; 24 May 2008, 20:20:06.

Comment

เนื่องจากที่ผมไม่ใช่กระเป๋าของ Acer คือ ไอ้เจ้าตัว Aspire6920G นี้มันหนักสักเหลือเกินรับไม่ไหว
      ถ้าไม่ไปหากระเป๋าแบบนี้มา สงสัยไหลคงหีกแน่ครับ [ขับมอไซต์ด้วยดิ]

Comment

มีหลายแบบเลย ^^ ราคาไม่เกิน 400ซักใบ 2ใบนี้ใช้งานประจำเวลาอยู่ร้าน ครับ ใบสีดำใส่s32 สีเขียวใส่s41 ครับแถวร้านผมฝุ่นเยอะ(ร้านวัสดุ)เลยต้องใช้แบบนี้ครับ เวลาไปบริษัทจะอีกแบบ(ดีขึ้นมาหน่อย เดียวจะถ่ายรูปอัพให้ชมเล่นๆ)
        Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:32:35.

Comment

ใช้ของแถมมากับASUSครับ ธรรมดาๆไม่มีอะรไมากมาย ใช้ softcase ใส่แล้วเอาใส่ในกระเป๋าอีกที
          กำลังเล็งๆใบใหม่อยู่เขาว่าTargus นี่แหละแจ่ม แต่ไม่รู้ซื้อที่ไหน
          Attached Files
          Last edited by saksith; 24 May 2008, 14:32:45.

Comment

ผมใช้ Kensington SaddleBag Sport Notebook Backpack ราคา 2,590 ครับ

Comment

ของผมใช้ของแถมนะครับ รอให้ซอฟเคสพังก่อน จะเอาแบบที่หิ้วได้

Comment

Originally posted by vampires101 View Post

ใบนี้เป็นยี่ห้อ The North Face ครับ ราคาอยู่ที่ 1,000 บาท ใส่
                NoteBooks Acer Aspire 6920G ครับ

ช่วยตอบและโพตส์รูปให้ดูด้วยนะครับ
                ซื้อร้านไหนคับอยากได้มั่ง

ใส่ 6920g เหมือนกันคับ

Comment

Originally posted by t_poschanan View Post
                  ซื้อร้านไหนคับอยากได้มั่ง

ใส่ 6920g เหมือนกันคับ
                  ถ้า north face มีขายทั่วไปครับ มาบุญครองก็มี มันเป็นเป้ back pack เดินป่า เดินเขา ผมเคยขายอยู่มาบุญครองครับ มีทั้งแท้และเทียม แต่เดี๋ยวนี้ เทียม เกลื่อน

Comment

Originally posted by saksith View Post
                    ถ้า north face มีขายทั่วไปครับ มาบุญครองก็มี มันเป็นเป้ back pack เดินป่า เดินเขา ผมเคยขายอยู่มาบุญครองครับ มีทั้งแท้และเทียม แต่เดี๋ยวนี้ เทียม เกลื่อน
                    พอดีผมซื้อของแท้ครับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                      พอดีผมซื้อของแท้ครับ
                      แล้วพอรู้ไหมคับว่าtargusเข้าซื้อที่ไหนอ่ะ อยากได้จัง

Comment

ไม่รู้อ่ะ ไม่ค่อยรู้จักยี่ห้อ กระเป๋าสักเท่าไหร่หรอ

Comment

Targus - Vaio : 3990 ก๊ะ

ยังไม่ได้ชื้อแงว แพง เก็บตังอยู่ว (T^T) เดือนนี้แรดเยอะไปหน่อย แงวแงว

Comment

ใช้ Softcase ที่แถมจากรา้น BiG iT กับเป้BacPac Venture ครับ

http://www.dicota.com/start.php?offi...etails&ds=1265
                            Last edited by geogeban; 24 May 2008, 15:20:44.

Comment

กระเป๋ายี่ห้อ Lenovo

เบามากๆ ใส่ 15.4" ได้สบายๆ

แต่ทำไม Targus มันหนักจัง

Attached Files

Comment

Working...
                              X