Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าเพื่อน ๆ ทุกคนใช้กระเป๋า Notebooks แบบไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชอบสีเขียวแต่ใช้ของดำก่ะ (T^T)

Comment

เอ . . . . อามูรู้สึกว่า กล้องของ Samsung E210 จะถ่ายภาพในที่ที่แสงน้อยได้ดีกว่า
      กล้องของ Nokia 8600Luna (8800 Arte) นะ

เท่ากับว่า การถ่ายภาพน่ะ พึ่ง Samsung ดีกว่า Nokia เหรอ?
      หมายถึงถ่ายด้วยอารมณ์นะ

แต่ความคมชัด (ถ้าแสงในระดับพอดีๆ อามูว่าเลือก Nokia ก็คงจะดีกว่านะ)

ภาพประกอบ : vaio-targus (แบกสะพาย version แถม)

Comment

ใช้ที่มันเเถมกับ Acer 4720G มานะครับ เดิมๆ

Comment

กระเป๋าแถมมาวันซื้อเครื่องคับ..........^_^

Comment

^
            ^
            ^
            ^ กำ ขนาด 200 km/h ยังมีอารมถ่าย - -" 8.1 s แจ่มมาก ซัดกับ b16a,4G63 ได้เลยน่ะนั้น(แต่จะได้นานปล่าวไม่รู็) อิอิ

Comment

สู้ไม่ไหวหรอกคับเขาเครื่องใหญ่กว่าเรา-*-*ลากได้ไม่นาน....
              Last edited by kitv3; 24 May 2008, 20:22:29.

Comment

อยู่vios thailand ป่ะคับ ยังไงลองเยี่ยมบ้าน www.chonburiclub.com ได้นะคับ ยินดีต้อนรับครับ

Comment

มีใครอยู่ชมรม honda city มั่งก๊ะ อุ๊แง๊ว

Comment

อามูนี่มันตัวเห้อะไรเหรอครับ พูดจาภาษาคนธรรมาดาก็ไม่ได้ ต้องมีอุแง้ว มะก๊ะ
                    ถ้าเข้าใจว่าน่ารัก เข้าใจใหม่ด้วยนะครับ อ่านแล้วรู้สึกรำคาญมากๆ

Comment

ใจเย็นครับ amu ผมก็honda นะ
                      hondahut.com
                      Ekgroup แห่งRC web
                      weloveCivic.com

Comment

Originally posted by retard View Post
                        อามูนี่มันตัวเห้อะไรเหรอครับ พูดจาภาษาคนธรรมาดาก็ไม่ได้ ต้องมีอุแง้ว มะก๊ะ
                        ถ้าเข้าใจว่าน่ารัก เข้าใจใหม่ด้วยนะครับ อ่านแล้วรู้สึกรำคาญมากๆ
                        ตัวจริงผมมีความเครียดในระดับการ"บริหาร"งานน่ะครับ อย่าให้ผมมาเครียดในเวป

ขอร้อง

คนเรา charactor มันมีหลายแบบ ไม่ชอบ ก็ไม่ต้องสนใจ

เพราะผมเองก็โคตร"เกลียด" พวกชอบเครียดๆ บนเวป

ไม่รู้ชีวิตมันเป็น wikipedia หรือไง?

ว่างๆไปอ่านบทความในเวปผมได้ ถ้า รำคาญหรือหมั่นใส้ "แบ๊ว"?

www.amu.in.th

ขอบคุณ

Comment

เบื่อไอ้พวกซีเรียสจัดกับชีวิต เวลาพวก "เ_ย" นี่มันโมโห มันจะเอาเหตุผล 1008 มาอ้างให้ตัวเองดูมีเหตุผล

ไม่เคยยอมใคร เถียงจน ได้โล่ห์ ชนะเลิศ

หารู้ไม่ ความอ่อนน้อม ถ่อมตน ในตนเอง"ไม่เหลือ"

Comment

- -

มีใครอยู่ BMX มั่ง

Comment

Working...
                            X