Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับงบ3000+500 เอาแรม4กิกดีหรือลำโพง5.1ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับงบ3000+500 เอาแรม4กิกดีหรือลำโพง5.1ดีคับ

พี่คับงบ3000+500 เอาแรม4กิกดีหรือลำโพง5.1ดีคับ
    ผมเอาเล่นเกม50ฟังเพลง30ดูหนัง20% เอาไรดีคับ
    ผมเล่นวินโดร์xPคับ
    แนะนำด้วย
    แล้วเกมCRYSISถ้าแรม4กิกถามมันจะขึ้นไหมคับ

Originally posted by PuyZaBra View Post
    ผมเอาเล่นเกม50ฟังเพลง30ดูหนัง20% เอาไรดีคับ
    ผมเล่นวินโดร์xPคับ
    แนะนำด้วย
    แล้วเกมCRYSISถ้าแรม4กิกถามมันจะขึ้นไหมคับ

เป็นผม ผมเอาแรมดีกว่าครับ
    ลำโพงมันอุปกรณ์เสริม

เกมส์ Crysis กินไม่ถึง 3G หรอกครับ

Comment

เป็นผมก็เอาแรมครับ มีเงินค่อยไปซื้อลำโพงมาก็ได้

Comment

ถ้าแรมผมสัก 2G เป็นผมจะเล่นลำโพงกะ sound card แหล่มๆดีกว่า อิอิ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

มันก็ขึ้นอยู่กับ ความชอบมากชอบน้อยอีกแหละ

Comment

ไม่รู้สเปคเครื่องทานไม่รู้จะบอกยังไง

Comment

แรม 4 GB ไปเลยครับ ถึงจะมองเห็นไม่ครบใน XP แต่อย่างน้อยก็ 3.5GB แหละ ก็ยังดีกว่า 2GB แต่ ถ้าเล่น Crysis 2GB ก็ ลื่นแล้วครับ
                ปล ใจเราเองครับอยากได้ไรซื้อๆไปเถอะใครคนอื่นก้แค่ให้คำแนะนำ ใจอยากได้ลำโพงแต่มาถามว่าเอาแรมดีมั้ย ถ้าทุกคนบอกเอาแรม แต่ก้อยากได้ลำโพงอยู่ดี จริงมั้ย ^^

Comment

สเปคผมตามไรเซ๊น

Comment

เป็ผมเอาลำโพงเอ๊า แรมมันไม่ค่อยEntertain เท่าไร 55+

Comment

เป็นผม เก็บเงินอีกซักอาทิดสองอาทิด แล้วไปสอยพร้อมกันสองอย่างเลย 55+

ฟามจิงเป็นผม ก็เอาแรมอ่ะครับ ลำโพงบ้าน ๆ ตัวเก่า ยังพอทนฟังได้อยู่

อีกอย่าง ตอนนี้แรมราคาขึ้น ๆ ลง ๆ พอผมแค่เดินไปถามเฉย ๆ ราคา 600.- แต่พอผมไปซื้อจิง ๆ มันล่อซะ 850.-

>"<

ปล. ประกัน synex

Comment

อ่าน่ะ
                        ถ้าผมเอาแรมก็เอาA-data 800+เห็นมันไปได้1000อัพอ่าคับ
                        ถ้าไฟพอก็1200สู้สีอ่าคับ
                        ประมานว่าขำๆ

Comment

เอาแรม50%ลำโพง50%

Comment

เอาไรก็เอาครับ เป็นผมว่านะเอาสองอย่างเลยครับท่าน อย่างที่หลายๆท่านว่า 50/50

Comment

เหอะๆ
                              จนซิคับเอาหมดใจจริงก็อยากได้ทั้งคู่อ่าคับ

Comment

Working...
                              X