Announcement

Collapse
No announcement yet.

่ขอความช่วยเหลือคร้าาาบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ่ขอความช่วยเหลือคร้าาาบบ

ผมเคยถามไปแล้วครั้งนึงครับ ตอนนี้มันยังไม่หายไม่รู้จาทำไงอะ คือว่าตอนเล่นเกม พอเล่นๆ ไปมันจะค้าง ค้างที่เดิมทุกครั้งเลยครับ ตอนแรกเป็นกับเกม Prostreet เลยเลิกเล่นไป ตอนนี้ผมเล่น guitar hero ตอนแรกมันก็เล่นได้ไม่เป็นไร อยู่ๆมันก็เป็นอีกครับ ค้างที่เดิม เพลงเดิมเลยทุกครั้ง ครั้งนึงขึ้นจอฟ้าเลยครับบอกว่า nv4_disp มีปัญหา ผมก็ไปหาๆดในกูเกิล เค้าบอกให้ลงไดรเวอร์ใหม่ผม ก็ลงใหม่ไปหลายรอบละครับแต่มันก็ไม่หายซะที
    ผมใช้ บอร์ด asus m2n-mx การ์ดจอ spark 8800gt zero2 ใช้วินโดว์ xp

ของคุณล่วงหน้าครับ

ลองเปลี่ยนหลายๆเวอชั่นครับ

ตอนเล่นลองเช๊คความร้อนด้วย แสกน ไวรัส สปายแวร์

ถ้าไม่หายก็ลงวินโด้ไหม่

Comment

ลงไดรเวอร์ชิฟเซตเมนบอร์ดหรือยังครับ
      ถ้า คล๊อก CPU RAM VGA ลองลดมาความเร็วเดิมดูก่อนครับ
      ตัวนี้ใช้ซัพพลายเท่าไหร่ยี่ห้ออะไรครับ

Comment

Working...
      X