Announcement

Collapse
No announcement yet.

usb sb creative live 24 bit ช่วยหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• usb sb creative live 24 bit ช่วยหน่อยค่ะ

ลำโพงออกไม่ครบทุกตัวค่ะ ใช้ลำโพง 5.1 เสียงมันออกแค่สี่ตัวคะ ตอนทีแรกก็นึกว่าเป็นที่ลำโพงเอาไปที่ร้านเขาเทสให้ก็ดีทุกอย่าง ไม่ทราบว่ามันจะเป็นที่การ์ดเสียงหรือไดร์เวอร์ของมันป่าวค่ะ ถ้าพี่ๆคนไหนที่มีลิ้งค์ดาวน์โหลดไดร์เวอร์ตัวใหม่ของมันขอด้วยนะค่ะ ตอนนี้ยังไม่แน่ใจว่าเป็นที่ซาวป่าว พอดูหนังมันออกแค่สี่ตัวอีกตัวมีเสียงซาๆ เบาๆนะค่ะไม่ทราบว่าเป็นที่การ์ดเสียงป่าว พี่ๆ ที่มีความรู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ ลงทุนเปลียนสาย mini RCA แล้วก็เหมือนเดิม

อืม ลองลงDriver ใหม่ดูก่อนนะ ลบของเก่าออกไปก่อน ลองดูนะครับ

จริงๆแล้วไปดูให้ที่บ้านก็ได้นะ

Comment

Working...
    X