Announcement

Collapse
No announcement yet.

gobo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gobo

ขอถามหน่อยครับเมนบอด GA-MA78GM-S2H การ์ดจอออนบอดตัวนี้เล่นเกม Call of Duty 4 ปรับLOWหมดกระตุกหรือป่าวครับ ถ้ากระตุก หาซื้อการ์จอ 3450 มาCF กับบอดตัวนี้จะพอเล่นได้หรือป่าวครับ พอดีมีน้องแถวบ้านบอกเกมนี้เล่นสนุกดี เลยกะว่าจะโหลดในบิทมาเล่นอะครับ แต่ไฟล์มันใหญ่เลยอยากรู้ว่าเล่นได้หรือป่าวอะครับจะได้ไม่โหลดมาถ้าเล่นไม่ได้ถ้าเล่นไม่ได้ ขอบคุณครับ แต่ผมไม่อยากซื้อ การ์ดจอแพงนะครับเพราะผมเสียดายเงิน และส่วนตัวจะเล่นเกมแปปเดียว

ตุกคับ อาจจะลงไม่ผ่านด้วยซ้ำนะ

แนะนำ 8600gt

Comment

ไม่ไหวแน่ ขนาดย้ายหน้าต่างยังกระตุกเลย

Comment

ย้ายหน้าต่างกระคุด ให้เช็คไดร์เวอร์ครับ

ส่วน MB ตัวนี้ ปรับ LOW ไม่มีปัญหาครับ แต่ แรมต้องมาก และ AMD ต้อง OC บัสสูงเกิน 250 คิพว่าพอเล่นได้สบายๆครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ลื่นครับ ลองแล้ว LOW

Comment

ผมโหลดมาเล่นแล้วครับ ผ่านด่านเรือด่านแรกมาด่านเดียว ไม่ไหวอ้วกแตกเลยอันนี้เรื่องจริง เล่นเส็จเวียนหัวมาก ต้องนอนเลย แต่เกมมันสนุกมากผมว่า แต่ผมเล่นแล้ว เป็นแบบนี้เซงเลย

Comment

Working...
              X