Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับราคา HDD 160 GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับราคา HDD 160 GB

ผมอยู่จังหวัดชุมพร ผมจะซื้อ ฮาร์ดิกส์ 160 GB ขอถามหน่อยครับ ว่าราคา 2200+ลงวินโดร์ใหม่ มันจะแพงไปใหมครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าซื้อที่ใหนถูกกว่านี้เอาแต่ ฮาร์ดดิกส์ ก็ ได้เดียวมาลงวินโดร์ เอง ช่วยหน่อยครับ

แพงมากคับ

้hdd อย่างมาก 1500-1600

ลงวินโดว 300

Comment

แพงครับ ตอนนี้samsung 160g sata2 พันเดียวเองครับ ถ้าseagateประมาณ1500
      อยู่ชุมพรใกล้สุดก็ jib สาขาสุราษฐ์ แต่จะคุ้มค่าน้ำมันรึป่าว สั่งทางเวปน่าจะสะดวกกว่า
      www.tkcom99.com www.jib.co.th ลองดูครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ทุกๆคนครับ ถ้าแพงกว่าขนาดนั้น ผมจะไปซื้อที่กรุงเทพแล้ว ละครับ ของผมเป็นแบบ IDE ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ซื้อHDDแล้วมาลงวินโดวเองดีกว่า ไม่ยากด้วย

Comment

แพงคับ เด๊วเน้ 160GB ประมาณพันห้า ไม่ควรเกินนี้มากนะ

Comment

Working...
            X