Announcement

Collapse
No announcement yet.

This is Vegas (PC) เกมที่บอกว่าจะมาโค้นGTA4 คัยไม่อยากรอGTA4มาดูกันเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• This is Vegas (PC) เกมที่บอกว่าจะมาโค้นGTA4 คัยไม่อยากรอGTA4มาดูกันเลย

เนื้อเรื่องเน้นจีบสาว หาเงิน สร้างชื่อ ซื้อบ้าน-รถ-กิจการ มาเป็นของตัวเองง่ะ คุยว่ากราฟฟิกนี้กินขาดไม่มีโหลด มินิเกมนี้เยอะแยะไม่หวาดไม่ไหว สาวตึม อิสระเสรี เนื้อเรื่องหลักเข้มข้น.. เยอะไปแล้วมั้ง

มีการอัพการต่อสู้ด้วย เออ...คุ้นๆไหมคับ

มีระบบนำรถมาแต่ง แล้วก้อเอาไปแข่ง ดูจากภาพบนจะเห็นไฟสีชมพูนั้นเปนสํญลักษณ์ร้านแต่งรถ สีฟ้าสนามแข่งขันคล้าย need for speed อ่ะ มีระบบ rankingด้วยนะ

พาสาวไปออกเดทได้ด้วยง่ะ อิจฉาตัวเอกจิงๆ

เกมจำลองเมือง las vegas มาทุกตารางนิ้วทุกที่เหมือนจิงหมด ไม่มีโหลดแผนที่เอาขนาด 1ต่อ1 เลย ไม่ทราบว่า พี่แกกกะจะทำใส่แผ่นบลูเรย์เลยรึเปล่าเนี้ย ที่สำคัญขึ้นไตเติ้ลว่าเปน เกมที่มีความละเอียดสูงมาก อีกด้วย ไม่ทราบว่า 9600จีที จะเอาอยู่ไหม แต่ที่แน่ๆเค้าบอกว่าขั้นต่ำต้องมีการ์ดจอ 512MB ขึ้นไป เหอๆๆๆ แถมเปนอีกเกมที่รองรับ 4 คอร์อีก โห แม่เจ้า กะถล่มGTA4 ด้วยภาพสวยแน่นอนคับงานนี้ รอพิสูจน์ได้ พฤจิกานี้นะจ๊ะ ระหว่างรอก็เก็บเงินไว้อัพคอมกันไปอ่ะนะ
    ป.ล แปลมาจากบทสัมภาษณ์ เว็บของค่ายผู้ผลิต

รอดูครับ

Comment

อืม..จะแรงไปไหน

Comment

น่าเล่นๆ เอิ๊กๆๆ

Comment

น่าเล่นอีก แล้ว

Comment

น่าเล่นดีครับ

Comment

อยากไปลาส เวกัส เพราะหลายๆเกม

Comment

อยากไปอลาสก้า

Comment

เอนจิ้น สุดยอด

Comment

เขาบอกว่าจะเอามาสู้ gta 4 นะคับ แต่ผมว่า ภาพมันสวยเกินไป ไม่โทนดิบเถื่อนเหมือน gta 4 อ่ะคับ แถมมีข่าวลือว่าจะโดนแบนก่อนออกซะงั้นเพราะ มันมีเนื้อหาเน้น เซ็กซ์ เกินไปง่ะ คงเปนการสร้างกระแสอะคับ แล้วท่านทั้งหลาย คิดว่าจะเอา gta 4 อยู่ไหมคับ แต่สำหรับชาวคอม ผมว่าแก้เซ็ง รอ gta 4 ไปก่อนเถอะ ปีหน้านู้นถึงจะออก

Comment

เห็นน้องเสื้อส้มแล้วน่าเล่น

Comment

เกมน่าเล่นมากๆๆ

Comment

น่าเล่นมากภาพงามจริงๆแต่เครื่องไม่เอื้ออำนวยเอิ้กๆ

Comment

เกมส์นี้ Support 4 Core

หึหึ

ปล.Dual Core อาจจะเห็นอนาคตรำไร

Comment

ลง PS3 xbox360 ด้วยไมครับไมครับ ไม่อยากอัพคอมแล้ว

Comment

Working...
                              X