Announcement

Collapse
No announcement yet.

โนทบุคAcer รุ่นไหน ที่การ์ดจอ8400GS มั้งคับ ราคาไม่เกิน3หมื่นอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โนทบุคAcer รุ่นไหน ที่การ์ดจอ8400GS มั้งคับ ราคาไม่เกิน3หมื่นอ่ะ

ตามนั้นเลยคับ มีรุ่นไหนบ้างที่ การ์ดเจอเป็น *8400GS*

ที่ผมดูAcer ไว้เพราะมันสวย

คือที่ผมดูไว้ Acer Aspire 4520G-502G25Mi บางเวปก้เขียน 8400GS บางเวปก้ 8400G

ผมเลยไม่ค่อยแน่ใจอ่ะคับ ชอบAcer มันสวยดี อย่างอื่นว่ากันทีหลัง

ไม่มี
    ของ acer เป็น GF8400M G หมด

Comment

ศึกษาใหม่ครับว่าจะเอาสเปกไหนและก้ออย่าไปคิดเลือก Hp & Compaq ล่ะ

แนะนำ 4920G ครับ แต่การ์ดจอเป็นของ ATI นะครับ

Comment

Working...
      X