Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาซื้อBoradมาใหม่อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จาซื้อBoradมาใหม่อ่ะครับ

ผมไปเจอ ASUS a8n32-SLI Deluxe เขาขายพร้อมAthlon64 3000+
    แต่ผมต้องการX2อ่ะครับหาม่ายได้เลย ม่ายทราบว่าผมจาไปหาซื้อได้ที่ไหน อ่าครับ

มือ1 นี่หายากมากๆครับ
    ------------------
    สงสัยจะต้องตามหา ของมือ 2 แล้วครับ

Comment

Originally posted by mamanax View Post
      ผมไปเจอ ASUS a8n32-SLI Deluxe เขาขายพร้อมAthlon64 3000+
      เจอที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่?

Comment

Originally posted by keang View Post
        เจอที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่?
        COMPUTE&MORE 477-478 ชั้น4 พันธิ์ทิพย์ พลาซ่า
        Last edited by mamanax; 16 Dec 2006, 13:43:55.

Comment

Originally posted by guru View Post
          มือ1 นี่หายากมากๆครับ
          ------------------
          สงสัยจะต้องตามหา ของมือ 2 แล้วครับ
          อดเลยอ่ะ

Comment

รอมือ2 อย่างผมดิ ได้วันที่ 28 เนี่ยแล้ว ไม่รู้จะได้จริงๆเปล่า

Comment

หาได้ที่ไหนอ่ะครับ

Comment

Working...
              X