Announcement

Collapse
No announcement yet.

สรุป Devil May Cry 4 รองรับ Quadcore เต็มที่แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สรุป Devil May Cry 4 รองรับ Quadcore เต็มที่แล้ว

สังเกตที่โลโก้ในหน้าที่นี้ครับ โลโก้ อินเทล Core2quad ตัวเบ้อเร่อ ในขณะที่ Crysis ยังรองรับ Quadcore ไม่ค่อยดีเท่าไหร่
    http://www.capcom.co.jp/devil4/pc_main.html

ขอบคุณครับ
    แต่เครื่องผมยังเป็น single core อยู่เลย

Comment

แง่ว ยังคอร์ทูอยู่เลยนิ

Comment

เมื่อไหร่จะมาสักทีอยากเล่นแย่แล้วครับ

Comment

-*- 4 คอ เรยหรอ

Comment

เยี่ยมไปเลย

Comment

วันจำหน่ายดูในรูปเลยครับ

7.24 24ก.ค. นี้ อีก2เดือนแน่ะ

Comment

จะคอเดียว 2คอ 4 คอ กลัวแต่ fps ที่มันจะตันที่ 60 นี่แหละ รอดูต่อไปว่า supportแล้วได้อะไร

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                  จะคอเดียว 2คอ 4 คอ กลัวแต่ fps ที่มันจะตันที่ 60 นี่แหละ รอดูต่อไปว่า supportแล้วได้อะไร
                  รับได้เป็น 120FPS จากข่าวที่ผมเคยลงนะครับแต่ที่แน่ๆภาพงามกว่า PS3 ชัวร์ครับ
                  ปล. เกิน 60FPS ตาท่านแยกได้ก็เก่งแล้วครับ
                  ปล2. ถ้าคิดว่าการ์ดจอเครื่องเจ๋งลองปรับความละเอียดสูงสุด + AA ดูครับ 8800GTX ก็อยู่ที่ 30FPS
                  มันมีให้ brenchmark เล่นด้วยเกมนี้ ใครว่ากินสเปคน้อยจะลองทดสอบบนวิสต้าก็เข้าท่านะครับ

Comment

เผลอเข้าไปดูตอนจบที่ยูทูบแล้วง่ะ เนื้อเรื้องมันมากๆ สาวแต่ละคนนี้ ดูมๆกันทั้งนั้นเลยคับพี่น้อง

Comment

กำ ไหนใครมาปล่อยข่าวว่าจะออกเดือนนี้เดือนหน้า

Comment

Originally posted by zero_za View Post
                        กำ ไหนใครมาปล่อยข่าวว่าจะออกเดือนนี้เดือนหน้า
                        ไม่มีใครปล่อยหรอกครับเพราะ Capcom มันเพิ่งประกาศเลื่อนออกไปอีกเมื่อไม่นานมานี้เอง

Comment

ผมเล่นบน xbox360 แล้วครับดูจากภาพเกมไม่น่ากินสเป็คมากอะไรเลยระบบฟิสิกอะไรก็แทบจะพูดได้เลยว่าแทบไม่เห็นฉากก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไรผมว่าเกมนี้ถ้าคนเขียนเกมทำเกมให้กินสเป็คได้มากเท่ากับ lost planet ได้นี่ก็แย่เต็มกลืนเลยหล่ะครับ

Comment

รอมานานแล้วครับ โครตมันส์เลย เป็นเกมส์ที่แพรวพราวพอสมควร

Comment

Originally posted by PinBall View Post
                              ผมเล่นบน xbox360 แล้วครับดูจากภาพเกมไม่น่ากินสเป็คมากอะไรเลยระบบฟิสิกอะไรก็แทบจะพูดได้เลยว่าแทบไม่เห็นฉากก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไรผมว่าเกมนี้ถ้าคนเขียนเกมทำเกมให้กินสเป็คได้มากเท่ากับ lost planet ได้นี่ก็แย่เต็มกลืนเลยหล่ะครับ
                              ก็มันไม่ใช่แนว FPS นี่ครับ

Comment

Working...
                              X