Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้จักแรมยี่ห้อ RC บ้างครับ ดีไหม ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้จักแรมยี่ห้อ RC บ้างครับ ดีไหม ??

เฆ้น Mide in korea ราคาไม่แพงด้วย

ใช้งานเดิมๆ น่าจะไม่มีปัญหาอะไรอยู่แล้วล่ะครับ

Comment

ของเกาหลี ดีๆก็มีตั้งหลายอย่างครับ เรื่องนี้พิสูจน์มาแล้ว
      --------------------
      อย่างน้อยๆ ก็หนัง เรตอาร์ ล่ะ อิอิ

Comment

เอ่อ ซัมซุงก็เกาหลีนะครับ อิอิ

รายนี้น่ากลัว เดาใจยาก ต้องคอยลุ้นว่าจะทรยศเราเมื่อไหร่

Comment

RC ที่ขายในเมืองไทย ตอนนี้ ผลิตในเมืองไทยครับ โรงงานแถวๆ นวนคร ไม่มีหรอกครับที่ว่า made in Korea โม้ครับ แต่ถามว่าแรมเป็นไง ก็ถือว่าจัดอยู่ในประเภท Economic ครับ

Comment

โอเคครับ ใช้อยู่อะ

ปกติก็กด CL ให้เหลือ 2-3-3-6(จิงๆมัน 2.5-3-3-7@166) ครับ

เคยลาก จาก 200 @ 250 ด้วย CL 2.5 3 3 6 เสถียรด้วยครับ แต่ไม่ 1:1 นะเด๋วไม่ไป อิอิ

เป็นRamที่เหมาะกับการนำมาใช้งานอะไม่เหมาะกับ OC ครับ

Comment

Originally posted by issabella View Post
              RC ที่ขายในเมืองไทย ตอนนี้ ผลิตในเมืองไทยครับ โรงงานแถวๆ นวนคร ไม่มีหรอกครับที่ว่า made in Korea โม้ครับ แต่ถามว่าแรมเป็นไง ก็ถือว่าจัดอยู่ในประเภท Economic ครับ
              เห็นบนกล่องติด Made in Korea - -

Comment

Packet สั่งทำที่ใหนให้เค้าพิมพ์ยังไงก็ได้ครับ

Comment

หน้าตาเป็นไงไม่เคยเห็นง่ะ...

Comment

Originally posted by issabella View Post
                    RC โรงงานแถวนวนคร แถวใหนคับ เพราะตอนนี้ก้อทำงานที่นวนครอ่ะ

อยากรู้ๆ

Comment

Working...
                    X