Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทายซิ อารายเอ่ย Oo?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทายซิ อารายเอ่ย Oo?

Oo?!
    Attached Files

9850 ป่ะ นะ แรงดีจัง 3กิ๊ก เล่นน้ำป่ะครับ

Comment

ไม่บอก ครับติดตามกันต่อไป กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ใบ้ว่า ผิด แล้วก็ไมไ่ด้เล่นน้ำ

Comment

Attached Files
        Last edited by VooDooXT; 26 May 2008, 04:22:38.

Comment

แรงว่ะ บอร์ดอะไรอ่ะ

Comment

นี่ออเดิรฟเฉยๆ คับ หึๆ จิงมั้ย โอม

Comment

Originally posted by Refresh View Post
              นี่ออเดิรฟเฉยๆ คับ หึๆ จิงมั้ย โอม
              ทำไม ลอคอินแล้วกลายเปง คนอื่นหว่า งง - -"!

Comment

แรงดี

Comment

no comment....

Comment

พูดได้คำเดียวว่าแรง

Comment

ฟัน คุด

เอ้ย ไม่ใช่

Comment

Originally posted by GyM View Post
                        9850 ป่ะ นะ แรงดีจัง 3กิ๊ก เล่นน้ำป่ะครับ
                        ไม่ใช่ครับ แพงไป ไม่มีตังซื้อครับ ถูกลงมาอีก 2 รุ่นครับ หรือ9600หว่า
                        Last edited by wikorn; 26 May 2008, 10:09:24.

Comment

แรงมาก
                          ถ้าผมขอความกรุณาขอแลกคอมพ์ผม Q9450 C1(COM7) +STRIKER II FORMULA(SYNNEX)
                          กับ CPU+M/B ที่ทำคะแนนดังกล่าวงข้างต้น จะพอไหวมั๊ยครับ
                          ว่าแต่ว่า..รบกวนกรุณาบอกสเป็ค CPU+M/B ให้ทราบหน่อยได้มั๊ยครับ
                          .
                          .
                          .
                          .
                          .
                          .
                          .
                          .
                          .
                          .
                          .
                          .
                          แหย่กันเล่นน่ะครับ
                          ขอโทษนะครับ
                          (แต่ถ้าแลกได้จริงๆ...ผมก็คงจะดีใจไม่น้อย..ฮิๆ)

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                            no comment....
                            เห็นไฟท้าย 9850BE พี่บิ๊กแย้ว ^O^"

Originally posted by wikorn View Post
                            ฟัน คุด

เอ้ย ไม่ใช่
                            T_T" ฮือๆ

Originally posted by sompolli View Post
                            แรงมาก
                            ถ้าผมขอความกรุณาขอแลกคอมพ์ผม Q9450 C1(COM7) +STRIKER II FORMULA(SYNNEX)
                            กับ CPU+M/B ที่ทำคะแนนดังกล่าวงข้างต้น จะพอไหวมั๊ยครับ
                            ว่าแต่ว่า..รบกวนกรุณาบอกสเป็ค CPU+M/B ให้ทราบหน่อยได้มั๊ยครับ
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            แหย่กันเล่นน่ะครับ
                            ขอโทษนะครับ
                            (แต่ถ้าแลกได้จริงๆ...ผมก็คงจะดีใจไม่น้อย..ฮิๆ)
                            CPU Phenom 9550 ของคุณ Alexis เค้าคับ ส่วน M/B เป็น DFI UT 790FX M2R คับ

Comment

บักน่อมแน่ ๆ

Comment

Working...
                              X