Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GT ระหว่าง inno3 กับ Galaxy ไหนแรง+ดีกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600GT ระหว่าง inno3 กับ Galaxy ไหนแรง+ดีกว่ากันคับ

พี่น้องคับ สวัสดีคับบ

ผมจะซื้อการ์ดจอคับ เลยอยากจะถามผู้รู้หน่อยคับว่า9600GT ของ inno3 กับ GALAXY

ตัวไหนดีกว่ากันคับผม ช่วยโหวดกันหน่อยน้าคับ ขอบคุณมากๆคับ
    Last edited by FoXP; 26 May 2008, 06:52:20.

ใช้เดิมๆผมว่าไม่ต่างหรอกอันไหนก็ได้ ส่วนตัวผมใช้ของGALAXY อยู่มันเย็นดีลากใช้งานอยู่ตามลายเซ็น

Comment

เชียกาเเล็กซี่ครับ อินโนไม่รู้เป็นไรดูเหมือนไม่ค่อยทนเท่าไหร่เเต่ก็ดูราคาด้วยครับ

Comment

อินโนถ้าเปงซิงค์ใหม่ก็ไปได้ไกลน้า
        ลองดูแล้วกัน

Comment

เรื่องแรงกว่าต้องดูที่ Core/Mem ตัวใหนเยอะกว่าก็แรงกว่า
          ส่วนเรื่องดี ก็ประกัน กับ รูปร่าง อันนี้แล้วแต่ชอบ

Comment

Gigabyte 9600GSO แรงกว่าทั้ง 2 ยี่ห้อข้างต้นครับ 550/900 จากโรงงานมาเลยแถม Ram 1.0ns (ชาวบ้านเค้า 550/800) แล้วก้อ Sink Zerman ด้วย 3950.-

Comment

Originally posted by AongSa View Post
              Gigabyte 9600GSO แรงกว่าทั้ง 2 ยี่ห้อข้างต้นครับ 550/900 จากโรงงานมาเลยแถม Ram 1.0ns (ชาวบ้านเค้า 550/800) แล้วก้อ Sink Zerman ด้วย 3950.-
              เดิมๆ 9600GT ยังแรงกว่าเลยอ่ะ หรือผมเข้าใจผิดไป
              Attached Files

Comment

Originally posted by AongSa View Post
                มาเปรี้ยวเลยนะเนี่ย

Comment

GALAXY ประกันเยอะกว่า

แรงไม่ แรง มาลากเองดีกว่า

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                    GALAXY ประกันเยอะกว่า

แรงไม่ แรง มาลากเองดีกว่า
                    ดุดัน น่าลอง

Comment

Working...
                    X