Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 3650 กับ X1950 pro อันไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 3650 กับ X1950 pro อันไหนแรงกว่ากัน

อยากทรายอ่ะครับ

x 1950 pro

Comment

ทางด้าน ภาพ+รายละเอียด เล่นเกม ครับ อันไหน แสดงดีกว่า

เพราะ อยากเล่น Red Alerl 3 อ่ะครับ

Comment

x1950pro

เก่าแต่เก๋ากว่า

Comment

ดันๆ

Comment

X1950 pro แรงกว่า
            ส่วนเรื่องการแสดงผลภาพไม่รู้

Comment

1950 proแรงกว่า test กับตัวเอง.... มาแล้ว แต่ระวังเรื่องไปไม่พอ..

1950 pro ภาพ มัน aa ได้เลยให้มันสวยกว่า

Comment

Asus 550 W พอม่ะ

Comment

ไม่รู้ครับ เพราะไม่เคยใช้ Asus 550 W เลยไม่รู้ว่าพอหรือเปล่า

ตอนนี้ ผมใช้ power 2 ตัวพ่วงกัน D-tech 650w + Psu 400w กากๆ ถึงจะพอถูๆ ไถไปได้ แต่ก็ยังไม่ได้รีดพลังที่แท้จริงมันออกมาเพราะเวลาเล่น NF แล้วยังมีวูบบ้าง speedfan 12+ เหลือแค่ 11.71 w เอง
                  แล้วก็ 3d mark 02 ได้ 34000
                  3d mark 03 ได้ 17000
                  ตู้ปลาได้ 115000
                  ตอนนี้ผมเลง Raidmax 530w อยู่ น่าจะดีนะ

Comment

Asus 550 W พอม่ะ
                    ผมใช้ Enermax 350W 1พัดลม กะX1950XTเอาอยู่ครับ

กดดูข้างล่าง
                    แล้วก็มี 2HDD/2CD/5FAN/1SUOND

Comment

มันต้องแยกแบบนี้ ครับมีโอกาศได้ลองแล้ว

ความลื้น 1950 ซึ่งเป็นซีรี่สงกว่า กินขาดทุกกรณีครับ ยิ่งความระเอียดเกมส์มากยิ้งได้เปลี่ยบ 1950PRO แรงกว่ามากๆครับ

ส่วนความสวยงามบางทีต้องยอมรับว่า ชิพรุ่นใหม่ๆ มันได้เปลี่ยนรุ่นเก่าๆ ที่ฉากเกมส์ 3D แบบ หยุดเฉยๆนะครับ ความระเอียดเกมส์เท่าๆกัน 3650 แสงละเงา เหนือกว่าอย่างเห็นได้ชัดเลยครับ แต่ก็อีกแหละครับ เกมส์มันต้องเคลื่อนใหว ครับ

เข้าใจว่าที่ จขกท เทียบกันเพราะเห็นราคามัน ถูกพอๆกัน

1950PRO คำตอบสุดท้ายเลยครับ

อันนี้อีกตัวอย่าง

X800XT กับ X1300XT

X800XT ลื้นกว่าแบบเหลือๆ แต่ ภาพสวยสู้ X1300ไม่ได้ครับ

Comment

X1950 Pro ครับ

เพราะไช้ อยู่แรงดีไม่มีตก

Comment

ตอนใช้ X1950GT ผมใช้ 400W เต็มก็ใช้ได้สบายๆเลยครับ เเต่ Pro ไม่น่าจะกินไฟกว่ามากนัก
                          เรื่องเล่นเกมส์ผมว่า X1950เเค่ GT ก็ลื่นกว่า eah3650topซะอีก เเต่ 3650 ภาพสดกว่า

Comment

1950 pro ครับ แรงๆเคยใช้มาแล้ว ตอนนี้ขายให้ใครไม่รู้ ลืมล่ะ

Comment

ดัน

Comment

Working...
                              X