Announcement

Collapse
No announcement yet.

benq s73

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• benq s73

ผมเห็น benq s73 ยังขายอยู่อ่ะครับ 19900 บาท สเป็คไม่ทราบมาก

เเต่สนใจที่ ATI x1600 ,cpu dual core ไม่รู้ว่า T2xxx หรือ T5xxx

สำหรับผมตัวไหนก็ได้น่าจะเพียงพอสำหรับผม solid work ,auto cad ,PLC

ทุกโปรเเกรมที่ทำออนบอร์ดก็ยังได้เลย ผมอยากถามผู้รู้จริงๆว่าถ้าจะเอาตัวเก่า

ก่ะตัวใหม่ที่ราคาใกล้ๆกัน อันไหนดีกว่า?

*เเต่เห็นบอกว่า hd 40 gb ผมว่าจะเปลี่ยน ถ้าเปลี่ยนจะเปลี่ยนได้ไมครับ?
    *เเล้วตัวนี้เเรมสูงสุดเท่าไรครับ?

ผมรักเบนคิว อิอิอิ S41 เเม่ไม่ชื้อให้สะที เลยซื้อเองเลยมีงบเเค่นั้นอ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถ้าจะเอา เอาตัวใหม่ดีกว่าครับ ส่วน hd เปลี่ยนได้แน่นอนครับ แต่แรมขอให้คนอื่นมาตอบแล้วกันครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

T5500
        ATI x1600 ,cpu dual core ครับ

Comment

Working...
        X