Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก Notebook ให้หน่อยครับงบไม่เกิน 25,000 B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก Notebook ให้หน่อยครับงบไม่เกิน 25,000 B

ใช่งาน Photoshop เล่นเกมส์ ดูหนังฟังเพลงช่วยดูที่เสียงดีๆ ด้วยนะครับ และก็เน้่น VGA อาจจะเป็น VGA ตัวตกรุ่นแต่ Top ก็ได้ครับ CPU AMD-INTEL ก็ได้ครับ ถ้าเป็น ACER จะดีไม

acer ซื้อขาย มือ2 เยอะที่สุด แล้วถูกสุด ด้วย ถ้าไม่รวม ยีห้อ เลนเวอรโน
    เล่น amdx2ไปเลยครับ มือ 2 อยู่แค่ 17k เอง มือ 1 19k เหอะๆๆ ดูโอคอ อยู่ มือ2 16 เค มือ1 21 k รวมvit แล้ว เล่นแบบ การ์ดจอแยก นะ ออนบอร์ด ไม่ต้องไปซื้อ เล่นเกมไม่ได้

Comment

4920G ตัวล่างสุดก้อได้ครับ

Comment

Working...
      X