Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้มั่งครับว่า asus M50SV นี่จะมีของเมื่อไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้มั่งครับว่า asus M50SV นี่จะมีของเมื่อไร

พอดีสนใจรุ่นนี้น่ะครับ โทรถาม asus กับ dcom ก็ได้คำตอบว่าไม่รู้
    แต่เห็นออกโบชัวร์เดือนนี้มาแล้วรุ่นนี้ขึ้นปกเลย คอมมาร์ตจะมีไหมครับ ถ้าไม่ีมีผมก็ว่าจะ order ร้านไปเลย กลัวว่าคอมมาร์ตมันจะจัดโปรรุ่นนี้มาแล้วจะแซ้ดทีหลังน่ะครับ

ขอบคุณครับ

คอมมาร์ทน่าจะมีนะครับ แต่ถ้าอยากได้ก่อนก็น่าจะออเดอร์ร้านได้ครับ

Comment

เมื่อกี้โทรถาม ca mobile มา เค้าบอกว่ารุ่นนี้ไม่นำเข้ามาเพราะชนกับ g1
      ก็งงอยู่ว่าำไม่นำเข้ามา จะเอามาลงโบชัวร์ทำมาย แถมเอามาเป็นปกอีกตางหากแน่ะ - -'

Comment

ที่ถาม ASUS อ้ะ ถามที่ไหนเหรอครับ ถ้าเป็นพวก Model ใหม่ๆ ให้ถามที่ฝ่าย Sale ครับ ไม่ใช่ที่ Service นะ

Comment

ถามที่ dealer
          ca mobile,c-nex
          ca mobile บอกว่าไม่นำเข้ารุ่นนี้มาเพราะชนกับ g1
          c-nex บอกว่าต้องสั่งอย่างน้อย 5 เครื่องถึงจะสั่งให้ครับ

ถามที่ d-com d-com บอกว่าว่าให้สั่งกับ dealer ย่อยๆ
          ถามที่ ศูนย์ใหญ่ asus แผนก sale บอกให้สั่งจาก d-com ครับ

ใครพอรู้จักหรือพอจะช่วยได้บ้างครับ ขอบคุณครับ

Comment

5เครื่อง - - ถ้าเอาเครื่องเดียวไปสั่ง ebay ยังดีกว่ามั้งเนี่ย

C90 มันยังไม่ยอมเอาเข้าเลย - - ถ้ารุ่นไหนมีแววแรงๆ ยากที่จะเข้าครับ

Comment

สั่ง eBay ดีกว่าครับ

Comment

ผมว่า ถ้าทาง asus ตอบมาอย่างนี้ ก็ต้องดูที่งานคอมมาร์ทละครับ ถ้ายังไม่มีอีกก็คงยากละครับที่จะหารุ่นนี้ได้

Comment

ดันหน่อย ใครมีข้อมูลเพิ่มเติมบ้างเอ่ย

Comment

คอมมาร์ตจะมีมั้ยน้าาา

Comment

Working...
                    X