Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลมichill8600GTได้winfast8600GT-TDH คิดว่าไงคับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โดนลดสเปคซะแล้ว แรงลด ประกันลด ichill 3ปี winfast 2 ปีนะครับ

Comment

แรงน้อยลงบานเลย i-chill ram 1.0ns นะจ๊ะ + เย็นฝ่าเยอะ เท่าที่เคยใช้ แต่winfastดี ทน ถึก

Comment

ไอ.............. ---............ น่าจะคิดดูดีดีๆ ก่อนนี้หละผลของการใจร้อน

Comment

แล้วแต่ความรีบครับ(พอเข้าใจนะ ของมันใช้ทุกวัน)
          ถ้ามันไม่ได้ตอนนั้นจริงๆ คงต้องรออ่ะครับคุ้มที่สุดแล้วอะผมว่า

สาทุ อย่าให้เป็นผมเล้ย...มีหวังซื้อการ์ดใหม่แล้วปล่อยมันซ่อมไปดีกว่า

ปล.ก๊อปหน้านี้ไปด่ามันที่ศูนย์เอาพ่อแม่ไปด้วยทำเหมือนจะมีเรื่องให้ได้ครับ
          แต่ลบ ที่ผมโพสต์อันนี้ไปก่อนนะผมกัวโดนดักตีหัว ....ไปบอกมันว่าเอาของคนละระดับมาเปลี่ยนอย่างนี้
          ฟ้อง สคบ เรยดีไม๊นิ ถ้ายังไม่ได้ก็ไปฟ้องจริงๆเรยครับ หน้านี้ที่มีคนออกความเห็นพอเป็นหลักฐานได้.....(แต่อย่าหวังอะไรมากนะครับ เหอๆ)
          Last edited by Guitar_blues; 26 May 2008, 21:20:26.

Comment

ผมโครชอบซิ้งค์ i-chill เลยสวยโคด

Comment

i- ชิน ชนนวุฒิ แค่ชื่อก็ดีกว่าแล้วครับ อิๆๆๆ

Comment

inno ก็ประกันสองปีเท่าวินฟาส

ichill oc ได้แรงเท่า 8600gts เลย มีตัวนี้กับ spark A650 ที่ทำได้ อีกอย่างเย็นกว่าด้วย

สงสัยต้องโทรไปคุยไหม่แล้วขอตัว วินฟาสนี้เป็นตัวสำรองไช้ไปก่อน

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นคับ ><

พอดีทาง0 โทรมาบอกแล้ว จะเปลี่ยนเป็น

Inno3d i-chill 8600GTS แต่มีค่าใช้จ่าย 1000 !!!!
                  ถ้าเป็นของ
                  ECS เพิ่ม 800

T-T ยังงัยดีคับนี่

Comment

เด่วผมให้ของ ไปเล่น นะครับ โอนนะโม นะโม นะโม ทำใจ !!! ^^

Comment

Originally posted by plusagin View Post
                      ขอบคุณทุกความเห็นคับ ><

พอดีทาง0 โทรมาบอกแล้ว จะเปลี่ยนเป็น

Inno3d i-chill 8600GTS แต่มีค่าใช้จ่าย 1000 !!!!
                      ถ้าเป็นของ
                      ECS เพิ่ม 800

T-T ยังงัยดีคับนี่
                      ขอเปลี่ยนเป็นตัวเดิมครับ ตัว GTS ถ้าเพิ่มเกิน 500 ก็อย่าไปเพิ่มเลยมันไม่ได้แรงกว่ากันมากมาย

บอก 0 ว่าเอาตัวเดิมครับ

Comment

Originally posted by J-NET_golfy View Post
                        เด่วผมให้ของ ไปเล่น นะครับ โอนนะโม นะโม นะโม ทำใจ !!! ^^
                        อื้อ หือ !!!

Comment

Working...
                        X