Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K ยังน่าใช้อยู่ไม๊?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K ยังน่าใช้อยู่ไม๊?

ตามนั้นเลยครับ กำลังมองๆ หาเพื่อจะเปลี่ยนใหม่อยู่ และอีกอย่างลองเข้าไปดูตามเวปแล้ว
    ราคามันลดจากเดิมมากเหมือนกัน (พอเอื้อมถึง) และเพิ่งประกอบเครื่องที่ทำงานไปแต่ผมใช้ P5K SE ยังไงช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับว่า มันยังน่าใ้ช้อยู่รึป่าวครับ จะไ้ด้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจซื้อ
    ถ้าเปลี่ยนก็คงจะเป็นบอร์ดอย่างเดียวก่อน ส่วนที่เหลือก็ตามลายเซ็นต์ครับ มันยังใช้ดีอยู่

ผมว่ายังน่าใช้อยู่ P35 ยังมีอนาคตอยู่

ผมใช้ P5K Pro ชอบๆๆ

Comment

ก็ดีหนิคับ ราคาก็ไม่สูงแล้ว

Comment

ถูกกว่ารุ่นอื่นครับ ยังโอเคอยู่

p5e ก็แพงเกิน

Comment

Working...
        X