Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโทษครับมีใครใช่การ์ดtvหรือป่าวๆคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโทษครับมีใครใช่การ์ดtvหรือป่าวๆคับ

ขอโทษครับมีใครใช่การ์ดtvหรือป่าวๆคับ

ผมใช่ Easy TV Capture เวลาอัดหนังมันมีแต่ภาพแต่ไม่มีเสียง

เวลาดูTVธรรมดาก็ปกติมีเสียงมีภาพเป็นเฉพาะเวลาตอนอัดนะครับ

พี่ๆๆๆช่วยผมหน่อยนะครับอยากจะอัดหนังมากๆๆๆคับ

ขอบคุนล่วนหน้านะครับ

เราก็เคยใช้รุ่นนี้เหมือนกัน แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันครับ รอผู้รู้มาตอบละกันเน้อ

Comment

ผมก็เคยใช้นะแต่ตอนนี้มั้นน่าไปแล้วการด์ทีวีผม

Comment

Working...
      X