Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนท่านเทพทั้งหลายครับ ช่วยหน่อยนะครับ OC E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนท่านเทพทั้งหลายครับ ช่วยหน่อยนะครับ OC E8400

ผมอยากลองครับ ทำไม่เป็นครับสอนหน่อยนะครับ
    ผมใช้
    E8400
    P5K
    RAM 2G 800 คิงต้น
    VGA 256 M DDR3 สาปากร์
    ไฟ 450 W
    ผมจะต้องปรับยังไงบ้างครับแนะนำด้วยนะครับ
    และจะปรับได้สูงสุดเท่าไรครับ
    ช้วยสอนวิธีด้วยนะครับ
    ผมลองแล้วครั้งหนึ่ง มันดับเลยครับ เปิดไม่ติด
    Last edited by nongbank; 27 May 2008, 04:49:28.

ไม่รู้จะบอกยังไง ลองไปที่ ค้นหา แล้ว พิมพ์ว่า Overclock ดูครับ มันมีหลาย LInk มาเลย ลองศึกษาไปเรื่อยๆครับ มันไม่ยากเลยครับ

Comment

ไฟเดิมๆ 400x9 แรม 1:1 (ทุกอย่างตามสเป็กแรม) ฉลุย....

Comment

Working...
      X