Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โน๊ตบุ๊คสีขาวรบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โน๊ตบุ๊คสีขาวรบกวนด้วยครับ

อยากได้ เบนคิว สีขาว ซื้อเพื่อให้ผุ้หญิงใช้ แนะนำด้วยครับ
    งบประมาน ไม่เกิน 25k บวกลบได้นิดหน่อยครับ
    รบกวนด้วยนะครับ
    อยากทราบรุ้นสเปกและราคาครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Originally posted by takeshiaun View Post
    อยากได้ เบนคิว สีขาว ซื้อเพื่อให้ผุ้หญิงใช้ แนะนำด้วยครับ
    งบประมาน ไม่เกิน 25k บวกลบได้นิดหน่อยครับ
    รบกวนด้วยนะครับ
    อยากทราบรุ้นสเปกและราคาครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    เบนคิวs32 ตามนี้

http://www.benq.co.th/products/joybook/?product=1077

Comment

http://www.****************/2008/compare.php

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ถ้ายี่ห้ออื่นๆจะมีสีขาวราคาไม่สูงมีไหมครับ

Comment

EEE PC ของ Asus ไงครับ ขาวๆบางๆไม่แพง
            ติดใจอะไรกับสีขาวเป็นพิเศษเหรอครับ

เป็นผมน่ะ สาวๆน่ะ ต้องขาวพิเศษ ขาวแบบโอโม่ สว่างวาบ
            ชอบๆ พูดแร้วหื่นขึ้น ไปสงบสติหน่อยดีกว่า เหอเหอ

Comment

Compaq รุ่นรายไม่รุ สีขาวทั้งตัว สวยดี อิอิ

Comment

ซื้อมาทำสีเอง เป็นทางเลือกที่ไม่ค่อยน่าสนเท่าไหร่ถ้าไม่จำเป็น อิอิ

Comment

Asus F8P, U6E
                  Toshiba Portege R500
                  Macbook
                  โน๊ตบุ๊ตเหล่านี้ก็สีขาวครับ แต่ว่า ราคาแต่ละตัว แพงกันทั้งนั้นครับ ^_^

Comment

แพงเพราะผิวขาวครับ เหมาะสำหรับคนชอบอะไรขาวๆ แต่ระวังขาดวิดตามินน่ะคับ เพราะมันจะทำให้ผิวขาวๆ เหลืองได้(ขัดให้ขาวไม่ได้ด้วยซิ)

Comment

S31, S32 ครับผม

Comment

ATEC ไง

Comment

Working...
                        X