Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะถามเกี่ยว Credit ร้าน Advice หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะถามเกี่ยว Credit ร้าน Advice หน่อยครับ

อยากจะถามเกี่ยว Credit ร้าน Advice หน่อยครับ
    พอดีเห็นราคาถูกว่าร้านอื่นอยู่มาก เลยอยากจะทราบ
    การบริการเป็นไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

ตอบสั้นๆว่า.....OK ครับ

ตอบยาวๆ......ผมว่าจะดีกว่า D-COM อีกนะ..แต่เวลาไปซื้อที่ร้านไม่เห็นของก่อนจ่ายเงินแต่ไม่ชอบเปลี่ยนใด้........

ถ้าอยู่ต่างจังหวัดสั้งวันนี้พรุ้งนี้รับของ เวลาเครมอาจจะข้าหน่อยแต่ก็เหมือนร้านอื่นๆ

Comment

ก็ Ok นะครับ เมื่อก่อนอาจจะบริการแย่หน่อย แต่เด๋วนี้เหมือนกับเค้าปรับปรุงแล้ว ของที่สั่งก็ได้เร็วดีครับผม รวมๆแล้ว คือ Okครับผม

Comment

ค่าส่งแพงไหมครับ สมมุติผมจะซื้อการ์ดจอตัวเดียวค่าส่งเท่าไรหรอ

Comment

ค่าส่งผมซื้อผ่านตัวแทนจำหน่ายนะครับ
          เขาเก็บ30บาทต่อครั่งกี่ชิ้นก็ได้ครับ30

หุหุหุ

แต่ตอนนี้น้ำมันแพงไม่รู้เพิ่มรึป่าว

Comment

ขอบคุณครับ ว่าวันเสาร์จะไปสอยอุปกรณ์บางชิ้น

Comment

Working...
            X