Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับ โอคมั้ย เสป็ค ร้าน เน็ต&เกมออนไลน์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับ โอคมั้ย เสป็ค ร้าน เน็ต&เกมออนไลน์

Cpu: AthlonX2 4600+
    Mb: Asus M2A-VM HDMI
    Ram: Kington 2048/800
    Hdd: WT 250Gb SATA 7200/16
    Vga: Palit 8600GT SONIC
    LCD: LG 19" W-1942T

เปิดร้าน เน็ต+เกมออนไลน์ น่ะครับ มีพวก BF2 แล้วก็ อาจจะ เกม ออฟไลน์ อื่นๆ นิดหน่อย
    อีกประมาณเดือนนึงคงจะเปิดแล้วครับ สมควรเปลี่ยน อะไร ยังไง ตรงไหน แนะนำทีนะรับ

เพิ่มความเร็วเน็ต

Comment

แนะนำ palit gf9600gso 348mb ครับ
      แล้วก็ถ้าใช้การ์ดจอแยกอยู่แล้วใช้บอร์ด asrock alivenf6p-vstaก้ได้นะครับ ประหยัดดี

Comment

ของทั้งหมดนี้ ซื้อที่ร้าน J.I.B. อ่ะครับ ลืมบอกไป ผมอยู่ที่ อุดร ครับ ของมันหาซื้อยากนิดนึง

Comment

Originally posted by jin View Post
          แนะนำ palit gf9600gso 348mb ครับ
          แล้วก็ถ้าใช้การ์ดจอแยกอยู่แล้วใช้บอร์ด asrock alivenf6p-vstaก้ได้นะครับ ประหยัดดี

อีก1 เสียงครับ อย่าลืม เน็ตพุ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นะ

Comment

เเรง กำลัง ดี นะ พี่
            Last edited by toffy_bbc; 8 Sep 2008, 13:35:31.

Comment

Working...
            X