Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi XtremeMusic ต้องเสียบไฟเพิ่ม ไม่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi XtremeMusic ต้องเสียบไฟเพิ่ม ไม่คับ

X-Fi XtremeMusic ต้องเสียบไฟเพิ่ม ไม่คับ

ถ้า กะว่า จะ overclock ก็คงต้องเสียบไฟเพิ่มนะครับ ^ ^

แต่ใช้แบบธรรมดาๆ ชิวๆ ก็น่าจะพอ หา lot ที่มี heatsink ที่ chip ก็ดีคับ
    ตอน full load คงร้อนหน่อยๆเหมือนกัลลล

Comment

????? การ์ดเสียงนี้ OC ได้ด้วยหลอนี่เพิ่งรู้ -*-

Comment

สงสัย OC แล้วเสียงมันแจ่มขึ้นแน่เลย

Comment

-*- อย่าทำให้คนที่ไม่ค่อยรู้อย่างผมงงไปด้วยสิครับ เห็นว่ามีรุ่นสูงๆที่ต้องเพิ่มไฟนี่ครับ??

Comment

ถ้าเสียบไฟเพิ่ม เสียบตรงไหน

Comment

เสียบหัว 4pin เหมือนfloppyA อะครับ ดูนิดเดียวก็จะรู้เองครับ สังเกตุไม่ยาก

Comment

นึกว่ามีแค่ ElitePro ตัวเดียวที่ต้องใช้ไฟเพิ่ม -*-

Comment

สรุป XtremeMusic นี่มันใช้ไฟเพิ่มจริงๆ หรอครับเนี่ย

Comment

ผมแซวเล่นครับโทษที
                    music คิดว่าไม่ต้องเสียบเพิ่มนะคับ

Comment

Working...
                    X