Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung 2232GW ของผมปรับภาำพได้แค่ 1280x1024 อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมได้นะครับ 3870 ddr3 512m
    ปรับได้สุดเลยครับ 1680*1050
    ผ่าน Port DVI ด้วยนะครับ

แต่ไม่รู้ว่ามีอาการแปลกรึเปล่าเวลาเล่น Winning มันจะเป็นคลื่นขวางหน้าจอยาวเลย
    จะเป็นอยู่ช่วงกลางเท่านั้นเลยคิดว่าไม่เกี่ยวกับ VGA แต่เป็นจอโดยตรง
    Last edited by kaotrat; 29 May 2008, 14:16:05.

Comment

ต่อแล้วครับปรับไม่ได้ ~

Comment

แปลก โึคตร - -"

โดยปกติแ้ล้วนะ ถ้าใช้ DVI คุณไม่จำเป็นต้อง Adjust อะไรเลยครับ มันจะ fit เต็มจอ ปรับ scale ให้ auto เลย อย่างที่บอก

ผมว่า จอน่าจะแย่นะครับนั่น - -"

ไม่ก็ลอง Driver การ์ดจอใหม่ๆ แล้วก็ปรับใน driver ให้เหมาะสมลองดูอีกทีครับ ไม่ก็ยกจอไปร้านโลด เพราะมันไม่น่าจะมีปัญหา case นี้

แล้วตอนซื้อ ได้ลอง ปรับ 1680*1050 ไหม ?

Comment

ผีหลอกมาก ๆ
          และขอบอกว่า DVI นี่ ชัดกว่าจริง ๆ ครับ

ของผม 2253LW + 3870oc

Comment

จะ D-sub DVI HDMI ยังไงก็เหมือนกัน แค่ DVI มันไม่ต้องมานั่งหา Resolution เท่านั้นเอง

Comment

Working...
            X