Announcement

Collapse
No announcement yet.

titan Quest Immoral Thone มีอาไรใหม่กว่า titan Quest บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• titan Quest Immoral Thone มีอาไรใหม่กว่า titan Quest บ้างครับ

ผมเล่น titan Quest จนจบทั้ง 3 แบบ แล้ว แต่ไม่เคยเล่น Immaoral Thone เลยเป็นมีอาไรเปลี่ยนมั้งครับ
    Attached Files

อาชืพใหม่ 1 อาชืพ ไอเท็มใหม่ๆ เนื้อเรื่องใหม่ต่อจากฆ่า ไททัน ^^

Comment

Q ใหม่ส่วย ๆๆ กะ แม๊พแผนที่เพิ่ม ฉากต่อตามนั้น ไอเท็มแปลกๆ สุดทีน ใส่ออฟ เนียนๆ ^ ^ ก็สนุกดี

Comment

Originally posted by Hangger View Post
        อาชืพใหม่ 1 อาชืพ ไอเท็มใหม่ๆ เนื้อเรื่องใหม่ต่อจากฆ่า ไททัน ^^
        คนนี้แหละที่ให้ตอบ

Comment

ถามต่อหน่อยนะครับ แล้วสั่งโจมตีแบบ click เดียวต่อเนื่องยังไงอะครับ ผมลองกด Ctr lค้างไว้แล้วคลิ๊กมันก็โจมตีแค่ทีเดียวไม่ต่อเนื่องอะครับ

Comment

Working...
          X