Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นWorld of Warcraft มั่งครับ เชิญทางนี้หน่อย(เซิพถูกกฏหมาย ไม่ใช่เซิพเถื่อนอ่ะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นWorld of Warcraft มั่งครับ เชิญทางนี้หน่อย(เซิพถูกกฏหมาย ไม่ใช่เซิพเถื่อนอ่ะ)

ผมเล่นWOWอยู่เซิพOceanic realsm Caelestrasz อยู่ครับยังไม่เคยเห็นคนไทยสักคนเลย อยากรู้ว่าใครเล่นบ้าง เล่นอยู่เซิพไหน Realsm ไหนบ้าง ทักทายหน่อยคร๊าบ
    ผมเล่นฝ่าย Horde ก็มี Bharatum กับ Linis เป็น Bloodelf
    ฝ่าย Alliance ก็มี Leandora เป็นNight elf Druid

เท่านี้แหละคร๊าบ..........

ผมเคยเล่นอยู่ Kargarth กับพี่อะครับ ไม่รู้เขียนชื่อเซิฟถูกป่าวนะครับ ตอนนี้อยากย้ายไปเล่นที่ เมล์สตอม เพราะได้ยินมาว่าคนไทยเล่นเยอะอะครับ กะว่าจะหาเงินๆๆๆ แล้วก็ขายๆๆ เพราะตอนนี้ จนๆๆๆ
    คนไทยเล่นเยอะสุดตอนนี้น่าจะ เมลสตอม นี่แหละมั้งครับ

ปล.จำชื่อภาษาอังกฤษ ไม่ได้เลยเขียนไทยแทน + ไม่ได้เล่นมาพักใหญ่ๆแล้วครับ

Comment

อ้า........เจอแหล่งแล้ว เมลสตรอม เดี๋ยวลองไปเล่นดู ฮ้า ฮา ฮา....

Comment

ไม่มีตังค์เล่น SV จริง

Comment

Working...
        X