Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ ขอโชว์ชุด 5.1 โอมเทียเตอร์ นะครับ ถามนิดด้วยนะครับ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ ขอโชว์ชุด 5.1 โอมเทียเตอร์ นะครับ ถามนิดด้วยนะครับ +++

ไม่รู้ว่าโชว์ที่ไหน โชว์มานตรงนี้ละกานนะครับ อิอิ บ้านอาจจะดูรกหน่อยนะครับ

5.1 ของผมครับ ซื้อมา 4-5ปี ได้ เสียงยังเนียนอยู่เลยครับ ฟังเพลง ดูหนัง แหล่มเลย

แล้วถ้าผมจะต่อเข้าคอมอย่างถูกวิธี ต้องต่อยังไงหรอครับจะดูหนัง ฟังเพลงจากคอมอะครับ

Last edited by herodavilman; 27 May 2008, 21:03:23.

ใช้ 3 รูคือ เขียวต่อกับ ช่องที่สกรีนว่า AC-3/5.1 ที่ช่อง L R ส้มต่อช่องถัดมา(เรียงไปๆ) ที่เหลือดำ

Comment

ลำโพง เซอราว น่าจาตั้ง หลังคนนั่ง อิอิ

มิติ จาดีขึ้นเป็นกองเลยค๊าบบบ

Comment

เพิ่มซัพอีกสะชุดสิครับ..10"..!!

Comment

1) ดีครับ ดูขลังดี อิอิ

Comment

ต้องใช้สาย AV ต่อเข้ากะ ช่อง L R S.R S.L CENTER ใช้แบบนี้ปะครับ

Comment

Originally posted by longbo_arpache View Post
              ลำโพง เซอราว น่าจาตั้ง หลังคนนั่ง อิอิ

มิติ จาดีขึ้นเป็นกองเลยค๊าบบบ
              ถ้าจะทำคงต้องทำที่ห้องนอนอะครับ บ้านเล็ก อิอิ

Comment

Originally posted by sc View Post
                เพิ่มซัพอีกสะชุดสิครับ..10"..!!
                กะลังคิดๆอยู่ครับ ตังมี 3000 เองซื้อให้ปะ หือๆ

Comment

ทำไมชอบซื้อ ชุด 5.1 มากองรวมกันข้างหน้าแบบนี้จัง

ซื้อมากองแบบนี้ ซื้อ 2.1 มาใช้ดีกว่า ราคาเทากับ 5.1 แต่เสียงดีกว่าเยอะ

สายที่ใช้เสียบ เรียกว่า MINI JACK TO RCA อมรเส้นละ 65 บาท

ลักษณะหัวแบบนี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=193508
                  Last edited by รักจัง; 28 May 2008, 08:29:25.

Comment

Working...
                  X