Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gigabyte 8600GT 256 DDR3 Zalman GIGABYTE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gigabyte 8600GT 256 DDR3 Zalman GIGABYTE

Gigabyte 8600GT 256 DDR3 Zalman GIGABYTE

ตัวนี้ราคาเท่าไรหะ แล้วใครใช่มั้ง แนะนำผมที่ เพราะว่าพลาด
    กับการซื้อ การ์ดจอมาแล้วครั้ง1 หมด ไป2 พันเฉยๆๆ

อยากได้ ความรู้ให้ลึกๆๆกับการ์ดจอ ครับ ไม่อยากเสียเงิน พันอีกน่ะครับ
    รบกวนด้วยน่ะครับ รายละเอียด ราคา ขอเน้นๆๆ

ดีคับผมใช้อยู่

Comment

แนะนำ ถ้าจะซื้อรุ่นนี้ ซื้อ 9600GSO ดีกว่าครับ ถูกและไม่แพง แรงกว่าอีกตะหาก

Comment

ใช้อยู่ครับ แล้วก็ซื้อประกอบให้น้องไปอีก 2 ตัว
        เจอปัญหาตัวนึง คือเปิดไปสักพัก ประมาณ 1 ชม.ขึ้นไป แล้วภาพแตก!!(เปลี่ยน Driver และอื่นๆ ไม่หาย สุดท้ายเปลี่ยนการ์ดของผมไปใส่ อาการไม่มีเลย) ก็ส่งเคลมกันไปกะร้าน J.I.B. ทีเซียร์ครับ น้องผมเอาของไปแล้วโทรคุยกะเขา เขาก็เปลี่ยนให้(ก็ยังไม่ถึง 7 วัน ไม่เปลี่ยนล่ะก็นะ...)

ว่าแต่...มีงบเท่าไหร่ล่ะครับ ตอนนี้น่าจะประมาณ ~3200

ถ้างบมี สอยตัวแรงกว่านี้ก็ดีครับ เพื่อความบันเทิงในชีวิต

ปล. ตัวนี้ทำให้ผมรู้ถึงความต่างระหว่าง PD805(ของผม) กะ Athlon X2 5000+(ของน้อง) ว่าเล่นเกมส์เดียวกัน แรมเท่ากัน(บัสต่างกันนิสสสส...สส เดียว) การ์ดจอตัวเดียวกัน ต่างกันขนาดไหน เซ็ง!! (รอ Nehalem มาก่อน!! ถึงวันนั้น ก็จนอยู่เช่นเดิม เซ็ง!!)
        Last edited by bbsupmon; 28 May 2008, 17:39:33.

Comment

Working...
        X