Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom 8750 มาแล้วครับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom 8750 มาแล้วครับ....

ไม่รู้ว่า พี่ๆน้องๆ รู้แล้วยังนะครับ ถ้ารู้แล้ว ขออภัยด้วยครับ

มาแล้วครับ ตามลิ้ง

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4483

แต่ ยัง งงๆ ว่าทำไม มันแพง กว่า 9500 ซะอีก งง

ก็เเปลก

Comment

เวบนี้แปลกๆอยู่แล้ว บางอย่างถูกจนไม่กล่าสั่งซื้อ แต่บางอย่งแพงกว่าร้านทั่วไป

Comment

***งตัว 8650(2.3g) นิดเดียวเอง แต่ราคาสูงลิ่วเลยย ทั่งที่ L1 , L2 , L3 ค่า HT ก็ค่าเท่ากัน บัสก็เท่ากัน แตกต่างกันที่ตัวคูณแค่นั้นเอง

Comment

ราคานี้ มาทางไหนไปทางนั้นเถอะเพ่

Comment

ผมว่า สงสัย ลงราคาผิด

เห็นเคยลง พี่ปาร์ค 9600 ซีโร่ อ่ะ 6800 บาทครับ ทั้งที่ร้านอื่นไม่ถึง 6000

เดี๋ยวคงมาแก้ ผมว่าเลขตัวหน้าสุด คงผิด - -

Comment

Working...
            X