Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆๆๆสุดหล่อคับช่วนหน่อยจิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆๆๆสุดหล่อคับช่วนหน่อยจิ

คือที่หอผมมีคนโหลดบิททำความรำคาญให้แก่ผู้ที่มาเช่าหอเล่นเน็ตไม่ค่อยได้เลยคับเข้าแล้วมันหลุดอ่ะคับพี่ๆๆสุดหล่อพอจะมีโปรอะไรดีๆๆๆช่วยเหลือผมได้ไหมคับ หรือใครมีโปรแกรม Net cut ผมขอทีนะคับ เมล์ mai35254@hotmail.com ขอขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆๆที่มีให้คับ

เจ้าของหอไม่มีเหรอจ๊ะ คุณเองจะทำอะไรมันได้ล่ะให้เจ้าของบล๊อคไว้สิค๊าบ

Comment

net cut นี่สิสุดติงหามาเลย แต่ว่าต้องโหลดจากบิทเอาอะ -*-

Comment

Originally posted by amstel View Post
        เจ้าของหอไม่มีเหรอจ๊ะ คุณเองจะทำอะไรมันได้ล่ะให้เจ้าของบล๊อคไว้สิค๊าบ
        ถูกต้อง

Comment

ขอบคุณมากๆๆๆนะคับ พอจะมีเวปไหมอ่ะคับพี่ๆๆสุดหล่อ

Comment

คิดดีๆ ก่อนจะทำ อะไรลงไป

ทุกสิ่งทุกอย่าง ล้วนมี ทั้งดีและไม่ดี

เปรียบดังมีดสองคม ถ้า ท่าน ใชไม่ดีก็อาดจะโดน บาดเอาได้เช่นกัน

ป.ล ผม คิดดูแล้วขอไม่ให้ดีกว่า แต่ แนะนำให้ไปปรึกษา เจ้าของหอ ถ้าเราไปทำเองเค้าเช็กได้ เราจะเสียเอง

ผู้ร้ายอาดกลายเป็นพระเอก แล้ว ตอนจบมันจะเศร้า ยิ่งกว่าช่อง 7
            ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
            ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
            ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
            sigpic

Comment

ขอขอบคุณพี่ Areyo มากๆๆๆคับที่ให้ข้อคิดสำหรับผมคับ

Comment

Originally posted by benjylove View Post
                ขอขอบคุณพี่ Areyo มากๆๆๆคับที่ให้ข้อคิดสำหรับผมคับ
                ถ้าได้ความคืบหน้าอย่างไร มาแจ้งให้ทราบทีนะ ครับ

ป.ล ไม่ได้ยุนะ ครับ

แต่ถ้าเค้าไม่ทำอะไรให้จริงๆ PM หา ผม ได้ทุกเวลา
                ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                sigpic

Comment

Working...
                X