Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเกามส์need carbonแล้วมานสั่งปิดเองอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเกามส์need carbonแล้วมานสั่งปิดเองอ่ะคับ

ช่วยด้วยคับ เข้าเกมส์แล้วมานก็สั่งปิดไปเองเลยอ่ะคับ

ขอรายระเอียดมากกว่าหน่อยคนับ อย่างงี้ งง ? ? ?

Comment

แบบว่า เล่นๆๆไป แล้วอยู่ดีๆ เกมส์ดับ มา desktop แบบนั้นหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็

***เรื่องปกติครับ แผ่นแท้ก็เป็น***

Comment

แรมไม่พอครับ ไปตั้งvisual memoryไว้อ่าดิ

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=14899

เอ้า ต้องให้ประเคนอยู่เรื่อย

Comment

เจ๊หมวย Za นี่ใจร้ายจังแฮะ

Comment

เป็นเพราะท่านขี้เหนียว
              เป็นเพราะผมขี้เหนียว

ลองเปลี่ยน แครกดูครับ

ชชมรมโหลดบิตของปลอม

Comment

Working...
              X