Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครซื้อ Mass effect มาแล้วยืนยัน code ตอนเริ่มเล่นเกมไม่ผ่านมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครซื้อ Mass effect มาแล้วยืนยัน code ตอนเริ่มเล่นเกมไม่ผ่านมั่งครับ

ผมซื้อมาจาก zest วันนี้ครับ ตอน install ไม่มีปัญหาอะไร แต่ตอนที่ต้องยืนยัน code
    ตอนเล่นเกมนี่สิ มันไม่ผ่าน ผมใส่ code ทั้งแบบมี - แบบไม่มี - หรือเว้นวรรค
    ก็ยังไม่ได้

มีใครเป็นเหมือนผมมั่งมั้ยครับ ถ้ามีคนเป็นจะได้รอ แต่ถ้าไม่มีผมจะได้เอาไปเปลี่ยนที่ร้าน

ตอนนี้ได้รึยังครับ เพราะเมื่อวาน ที่ web มันมี countdown ด้วย แต่วันนี้น่าจะได้แล้วนะครับ เย็นนี้ผมก็ว่าจะไปซื้ออยู่ครับ

Comment

ม่ายเหงมีบนบิตเลยง่า - -

สงสัยต้องไปซื้อแระ ^^

Comment

หลังจากตอนเช้าผมโทรไปถาม ea แล้ว แต่พนักงานยังไม่เข้า -*- เลยโทรไปหา zest แทน

ทาง zest ก็บอกว่ามีลูกค้าโทรมาบอกเยอะ เลยได้ประสานงานไปทาง ea แล้วครับ

จนตอนนี้ผมเล่นได้แล้ว(แต่มันไม่มีขึ้นให้ยืนยันแล้ว -.- ซื้อมาเล่นกันได้เลยครับ ภาพงามมากมาย

Comment

เหอๆ เรายังไม่เหนมานมาเลยง่า

Comment

เร็วกว่าบิทว่ะเฮ้ย ทำได้ด้วย

Comment

ดูจากreview ต่างประเทศ เค้าว่ามัน

Comment

Working...
              X