Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นแบบฟันธงเรื่องการเคลม เมนบอร์ดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันรอบสุดท้าย นอนแล้วจ้า เช้าๆจะมาอ่านอีกที ก่อนไป ตจว อิอิ ฝันดีครับทุกท่าน

Comment

โทร.สอบถามข้อมูลสินค้าต่างๆ ก่อนเอาไปเคลมด้วยก็ดีครับที่ 02-714-5777

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

dunnnn

Comment

ดันหน่อยๆๆๆ c เปนแบบนี้มันถือว่าหมดประกันป่าวครับ ใครพอรู้บ้าง

Comment

หรือผมคิดมากไปเอง แต่มันมีสีนี้สีเดียวบนบอร์ดจิงๆนะ ไม่ใช่ c solid

Comment

เคลมเรียบร้อยละครับ อยากให้เพิ่มตังเปลี่ยนบอร์ดใหม่จังเลย อยากได้ชิพ p31 35 แต่มันเอาไปซ่อมให้แง่วๆ*0*

Comment

บริการ com 7 บริการดีมากครับ

Comment

Working...
                  X