Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI ตะกูล P45 จะมาเมื่อไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI ตะกูล P45 จะมาเมื่อไหร่คับ

ตามหัวข้อเลยคับ อยากรู้ว่าจะเข้าไทยเมื่อไหร่ แล้ว P45 Platinum จะมาไหม ราคาประมาณเท่าไหร่ น่าจะไม่เกิน 6500 น๊ะ จะได้เก็บเงินรอ ^^ เดวนี้ MSI ทั้งหลายหายไปเลย

P45 ซี่รี่ย์นี้ ผมว่า มันคงมีหลายราคา เหมือนกับที P35 กำลังขายอยู่ไง
    ที่มีการซอยรุ่นมาหลายตัว ตามสเปค และราคา (เรียงจาก แพงไปถูก) เช่น P35 Diamond > P35 Platinum > P35 NEO2-FR (FIH) > P35 NEO 3 -F(FR) > P35 NEO-F....
    ไม่ต้องหว่งครับ ผมว่าทาง MSI และ 4S. คงไม่เซ็ตราคามาแพงจนทุกคนไม่กล้าสอยหรอก
    แต่ที่แน่ๆ นโยบายราคา ( Positioning of Price) ของ MSI คือ ต้องถูกกว่า ASUS และ GIGABYTE ในระดับคุณภาพที่ทัดเทียมกันคร๊าบ........พี่น้อง...

Comment

เห็น พี่นีโอ บอกว่า ของจะเข้า พุธ หน้า ( 25 มิ.ย. 2551)...

มี 5 รุ่น ครับ...

1) P45 Diamond
      2) P45 D3 Platinum (DDR3)
      3) P45 Platinum Zilent
      4) P45 Neo2-FR
      5) P45 Neo3-F

ตามนี้ครับ ถูกผิดยังไง รอพี่นีโอ มายืนยันอีกครั้ง คร๊าบ....
      Last edited by maesalong; 20 Jun 2008, 09:07:06.

Comment

Originally posted by maesalong View Post
        แต่ที่แน่ๆ นโยบายราคา ( Positioning of Price) ของ MSI คือ ต้องถูกกว่า ASUS และ GIGABYTE ในระดับคุณภาพที่ทัดเทียมกันคร๊าบ........พี่น้อง...
        ชอบคำนี้จัง

Comment

จริงเหรอครับ อาทิตย์หน้ากะจะสอย P35 NEO2-FR จะรอดีไหมเนี้ย แล้วถ้าราคาเท่าตัว P35 NEO2-FR ต้องเทียบกับตัวไหนของ P45 ครับ จะเอาไปคู่กับ E7200

Comment

Originally posted by b2atichart View Post
            จริงเหรอครับ อาทิตย์หน้ากะจะสอย P35 NEO2-FR จะรอดีไหมเนี้ย แล้วถ้าราคาเท่าตัว P35 NEO2-FR ต้องเทียบกับตัวไหนของ P45 ครับ จะเอาไปคู่กับ E7200
            เล่น P45 Neo2 ดีกว่าครับท่าน อาทิดหน้าก็มาพอดี

Comment

Working...
            X