Announcement

Collapse
No announcement yet.

### มาโชว์คะแนน drift ใน GRID Demo กันดีกว่า ###

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ### มาโชว์คะแนน drift ใน GRID Demo กันดีกว่า ###

อันนี้ของผมนะขับแบบม้วนเดียวจบไม่มีชนอะไรทั้งนั้น ใช้ joy ps1 เล่นนะ

อือแล้วท่านปรับความละเอียดกันแบบไหนบ้างผมเห็นว่ามันมีให้ปรับแบบ ultra ด้วยนิผมใช้ 3850 ปรับเป็นแบบ high 4aa ยังไม่เคยลองแบบ ultra เลยแค่ high ก็ ok แล้ว

ปล. อาทิตย์หน้าก็จะได้เล่นตัวเต็มแล้ว
    Last edited by teenza; 28 May 2008, 16:49:43.

โชวมิได้อะ ยังมะมีเกมส์นี้เลย ฮือๆๆๆ

Comment

เกมนี้ คล้ายๆ นีต ฟอร์ เหรอคับ

Comment

Originally posted by Zarcorn View Post
        เกมนี้ คล้ายๆ นีต ฟอร์ เหรอคับ
        คล้ายครับขับรถเหมือนกันไงหึหึ (ส่วนตัวเเล้วหมดศรัทธากับNFSเเล้ว)

Comment

ใกล้จามาแล้วละสินี่

Comment

อื้ม หืมม เยอะโคด

ไม่เคยเล่นเกมนี้คับ แหะ ๆ

Comment

ไม่รู้ว่า S41 จะไหวไหมต้องลองๆ อิอิ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                ไม่รู้ว่า S41 จะไหวไหมต้องลองๆ อิอิ
                ลองเลยท่าน ไหวอยู่แล้วล่ะ

มาดูของผมบ้าง ไม่ค่อยมีเวลาเล่นครับเอาสนุกๆก็พอ อันนี้คะแนนมาตราฐาน ได้มันแทบทุกครั้ง ไม่ขยับขึ้น ไม่ขยับลง เพราะไม่ค่อยขับปาดเสา

มาลองเปลี่ยนสนามซิ่งกันบ้าง

Comment

ตัวเต็มมาแล้วนะคับในเว็บบิตไทย (สีส้ม) ไฟล์ 6.4 GB

Comment

ของผมไม่มีคะแนนอ่ะ
                    Attached Files

Comment

โอ๊ท่านนั้นมันของจริงเลยนิผมขอนั้งไปด้วยได้ปะอยากลองนะ อิอิ

Comment

ได้มากสุดแค่เนี้ยเอง - -

Comment

Originally posted by teenza View Post
                          โอ๊ท่านนั้นมันของจริงเลยนิผมขอนั้งไปด้วยได้ปะอยากลองนะ อิอิ
                          วันที่อาทิตย์ที่1 มีแข่งหลังซีค่อนครับ

Comment

อยากเล่นแต่ยังหาแผ่นไม่ได้

Comment

ผมไม่กล้าลงอ่ะครับ ได้4แสนกว่า อายจัง

Comment

Working...
                              X